daicatrong
646

Tin nhắn hồ sơ Latest activity Các bài đăng Giới thiệu

• TRỜI ƠI GẦN 4 NĂM RỒI NAY GẶP LẠI CẬU .
    TỚ LÀ THÀNH NGÀY TRƯỚC HỌC TIẾNG THẦY TÚY CÙNG CẬU ĐÓ NHỚ KO ?.
    TỚ NHÌN THẤY ẢNH CHỮ KÍ CỦA CẬU ĐÓ . NHẮN TIN LẠI nhé yahoo huythanh1772004 .
    không , mình không quen bạn. Nhưng hy vọng bạn đối xử tốt với cô bé ấy. Hãy trân trọng tình cảm mà mình đang có.
    anh ơi, ảnh của anh và bạn gái àh? nhìn chị này quen quen hay chắc tại xinh quá nhìn giống trên mấy ảnh người mẫu. hihi. làm quen anh chị cái nghen.
    anh ơi hôm nọ về nhà muộn ko :D anh phọt hình cho e cái :D à phọt qua y/h e nhé baby_t0ctrang_hatieuthu a nhé :D cám ơn a T vì hôm đó nhìu lắm ý :D
    A.trọng ơi em loan nè.anh có biết cái anh hôm nọ chup ảnh mấy anh em mình ở trên cầu tên gi kg vậy ah?hôm đó em say wa nên quên hỏi tên nên giờ chẳng biết tìm ảnh bằng cách nào.sợ ảnh lấy hình của mấy anh em mình đi làm mồi diêt chuột wa huuuuu
    theo kinh nghiem của minh thì không thể cứu dc, giá như bạn hỏi mình trước lúc bạn cài lại win thì oky ko vấn đề gì cả.giờ thì nhìn cái itunes cứ remove đi mà đau như cắt.... chia buồn cùng bạn
    theo kinh nghiem của minh thì không thể cứu dc, giá như bạn hỏi mình trước lúc bạn cài lại win thì oky ko vấn đề gì cả.giờ thì nhìn cái itunes cứ remove đi mà đau như cắt.... chia buồn cùng bạn
    비스트 손동운이 건국대학교 영상영화학부 새내기가 된다
    giờ đang cần gấp mà hem ai giúp hết
    dịch dùm mình cái này được ko bạn

비스트 손동운이 건국대학교 영상영화학부 새내기가 된다
    anh Hậu cho em hỏi phát
    máy iphone 4 của em mua ở hq là bản lock hay clock?
    mà nếu tải JB cho bản ios 4.2.1 thì tải loại nào?
    em dùng loại này được ko ??? Redsn0w 0.9.6-b4 Jailbreak Firmware 4.2.1
    vì giờ bản jb cho ios 4.2.1 chưa có bản chính thức nên hơi sợ khoản này
    mà em mới sài nên hơi mù mờ......giúp đỡ chút anh ơi
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…