Kjm_SuYoung88
12,597

Tin nhắn hồ sơ Latest activity Các bài đăng Giới thiệu

• hihi . chị dâu mới để cho cái điện thoại vào dc Fb . vào Fb bằng điện thoại nên đèn cứ sáng vậy .
    hihi . chào em .em có khỏe ko ??? chị nhắn tin cho em , nhưng chắc em bận rộn lắm . hôm nay chị mới làm lại xong hồ sơ . kết quả sức khỏe chưa có .chị lo lắm . bé nhà chị lớp 2 rồi . nhưng mà ko biết em có nhớ nhầm ko nữa . bé nhà chị khỏe mà . ko bệnh gì cả . cảm ơn em đã hỏi thăm nhiều ...
    Chị Ốc à, hồ sơ của em đc giải quyết như nào hả chị . Có người đăng bài lên sở tbldxh Ninh Bình họ nói những ai rút hộ chiếu thì hết cơ hội rồi, ai báo mất hoặc làm lại hộ chiếu thì lên bổ sung số hc và nộp lệ phi làm lại . chị có cách nào hướng dẫn giúp em với ạ . tks chị nhiều ^^!
    chào bạn .
    làm ơn giúp mình chút.mình muốn mua máy đo tiểu đường và máy đo huyết áp.
    nhưng ko bit tên tiếng hàn là ji.bạn giúp mình chut nhé
    chị ơi cho e hỏi với : e đang tính chuyển cty và cắt hợp đồng ngày 9 tháng 11,e thắc mắc là khi nhận tiền thôi việc cty tính 3 tháng cuối thì sẽ tính 3 tháng nào?có khi nào tháng cuối lẽ 9 ngày đó cty sẽ tính là 1 tháng để tính tiền thôi việc ko chị,chị biết thì tư vấn giùm e nhé
    Chào chi Ốc e là sviên đã tnghiệp đhọc tại Hàn quốc với vissa D 2. Sau khi tnghiep dc đồi vissa D 10 de tim viêc. Chị có biết cac thủ tục để chuyển vsa nhân viên cty E7 hoặc E 3 ntn ko a. E dang tr tgian tim việc nh ko biết ho yeu cau nhung gi nua. Chi giup e voi nhe. Thanks c
    Ốc tiêu ơi.cho mình hỏi chút. Mình đi làm hay bị xây xước da, nên mình muốn hỏi là kem chống sẹo tiếng hàn là gì ah?
    cảm ơn bạn nhiều
    mình bên công nghiệp nhưng tính làm thêm bên nông nghiệp
    tình hình này chắc đành phải ở nhà nghỉ dưỡng thôi hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    chúc bạn luôn mạnh khỏe hạnh phúc
    ban OC cho minh hoi chut nhe
    lao dong E9 thì những ngày nghỉ ( thứ 7, chủ nhật,...)thì có được phép đi làm thêm ở bên ngoài không vây? xl vì đã làm phiền bạn
    chúc bạn ngày cuối tuần vui vẻ hp
    chào ốc...ốc cho anh hỏi chút: năm 2013 VN mình có ai qua lại bên HQ mà hổng phải cty củ nhận chưa? vì là người hồi hương qua lại mà chờ dài cổ...híc..híc
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…