maichien
27

Tin nhắn hồ sơ Latest activity Các bài đăng Giới thiệu

• hí cậu giờ đang ở khu nào vậy? cậu khỏe ko? cũng 4-5 năm rùi từ ngày ra trường nhỉ....
    để lại nick yahoo cho mình đi, có gì bạn bè thi thoảng nói chuyện ;) ;)
    thu tuc nop ho so chuyen sang E7 minh co dang tren muc CHINH SACH PHAP LUAT day ban xem lai nhe
    Con bang tieng Han cap 3 thi phai thi thoi ban oi, ben nay khong chay duoc bang do.
    Than chao
    Hj! Bạn cần hỏi về Cty Việt Hà phải ko?
    Tôi cho địa chỉ nhé: 48F3 Khu đô thị Đại Kim - Hoàng Mai - HN. Chị Xuân: 0989218652
    Bạn hỏi mọi người giúp mình Visa E7 có chuyển Cty được không?
    chào bạn
    mình ở cẩm hưng, rảnh liên lạc hội đồng hưong hải dương nhé
    chúc hội đồng hương hải dương ngày càng nhiều anh chị em góp mặt.
    cậu a .tớ sang bên hàn này dc 3 năm rồi .trước tớ ở trên dó nhưng giờ thì ở dưới miền nam
    ở mình co nhiều ng sang lắm dó.
    bạn biết thằng ngọc ở chỗ bạn ok
    nó sang bên này lâu hơn tớ dấy
    còn ở lớp mình thì sang bên này nhiều lắm
    ngọc my này còn liên tăng và vân ban nữa
    cái vân mà hay chơi với cái thùy lớp cậu ấy con trai thi có tớ la người lâu nhất dây heeeeeeeeeeeeeee
    mình là bạn thân của thằng thịnh the dây mà nhạn ra chưa
    rang thì mình ghé nhà bạn chơi mà cho sdd mới chơi dc chứ
    ùa tớ qua đc 3 tháng rùi đấy :D đang ở ansan này :D chiến sang lâu chưa :-/ mà khóa học cùng mình có nhìu người bên này ko :-/ mà hay thật nha Chiến nhận ra Hà nhé ;) lúc nào rảnh ghé hà chơi ha :D:D:D
    chiến học A10 phải không? ủa mà qua đây lâu chưa? tại mấy bữa Hà bận ko nt đc sory Chiến nhé :D hình như Hà chưa nhớ Chiến lắm :D ngày xưa học cùng với nhau nhỉ :-ss giờ đang ở khu nào đấy ;;)
    chiến học A10 phải không? ủa mà qua đây lâu chưa? tại mấy bữa Hà bận ko nt đc sỏy Chiến nhé :D hình như Hà chưa nhớ Chiến lắm :D ngày xưa học cùng với nhau nhỉ :-ss giờ đang ở khu nào đấy ;;)
    vang chao chi
    em ten la mai the chien hien dang o trang won nay que em o hai duong
    ngay 14/2 nay chi cung hanh phuc nhe
    Chào em! Rất vui được làm quen với em ! Em tên gì vậy?Đang sống ở đâu và quê ở đâu vậy em?^^ 14/2 Vui vẻ _Hạnh Phúc nha em!
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…