Y
13

Tin nhắn hồ sơ Latest activity Các bài đăng Giới thiệu

• em xin được gửi lời cám ơn trân thành nhất tới các ACE trong diễn đàn đã giúp đỡ em vượt qua giai đoạn khó khăn này..thật lòng ko biết nói gì hơn nữa ạ khi xung quanh em cứ tưởng chỉ có 1 mình, mà giờ phút thất vọng nhất em lại được bao vòng tay dang ra giúp đỡ, em xin cám ơn các ACE và xin gửi lời chúc sức khỏe, mạnh khở, hạnh phúc..tới các ACE trên diễn đàn ạ...:(:(:(
    VU TRUNG HIEU
    TK: 711A62472084
    NGAN HANG: VIETINBANK

CHI NHÁNH VĨNH PHÚC

E thi tháng 12 năm 2011, chưa có j , mới lên mạng thôi ạ
    Em mới làm về.hiccc. anh nhắn cho bạn troilaicua toi giúp em anhnhe1.

nick yahoo của bạn ấy: troilacuatoi :)
    Thay mặt mẹ con Hà Phương, BQT diễn đàn, cùng bạn bè làm trương trình. Gửi tới anh, chị lời cám ơn chân thành và sâu sắc nhất vì đã ủng hộ mẹ con cô ấy về vật chất và những lời chúc chân thành.

Chúc anh chị mạnh khỏe, thành công hơn trong cuộc sống.:)
    vâng em cám ơn lời động viên của anh ạ :) , em sang lao động bình thường như các ACE việt khác thôi anh ạ :D lời cám ơn e ko dám nhận đâu ạ vì thông tin e có được cũng là do 1 người bạn của em 1 người rất nổi tiếng trên rum này giúp cho em biết anh ạ, vì vậy e ko dám nhận lời cám ơn của ng khác dành cho mình đâu ạ :D:D
    Trong thời gian vừa qua tôi cũng đã tham khảo nhiều nơi và hiện tại đang có người nhận trong 3 tháng kể từ ngày đặt cược là bay được với giá 4000 USD Đặt trước 2000 còn lại trả sau khi nhận VISA.Các bạn thấy thé nào bây giờ liệu Cò có thể tham gia, bắt tay g cùng với các quan chức của TTLDNN được không.Mong các bạn tư vấn...
    mìmh đã tải được bộ đề mới về máy nhưng khi copi đề nghe ra usb để cái vào máy khác thì không đọc được các bạn giúp mình với
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…