Ảnh gặp mặt ở 경남 Thiên Đường Quán

Cậu bibi_nd này lại chẳng hiểu gì về cách chị em gái chúng tôi tự khen lấy nha cả. Thế mới biết em gái của tôi trẻ - khỏe- đẹp đến cỡ nào :-bd
Haha,nhưng mà ko có mấy cái ông yếu yếu đi bên cạnh thì cánh chị em chỉ đẹp một nửa thui!!!

[/COLOR]
Thời tiết hôm đó có lạnh lắm không mà mấy bác trai ,bác nào bác ấy cũng yếu thế ...áo trong -áo ngoài- áo nào cũng dày dặn cả . Chỉ có mỗi em gái chị là khỏe thôi... chẳng biết lạnh là chi;));));))
chị à hôm đó đâu có lạnh đâu chị e còn chảy hết cả mồ hồi vì cún chị à hiiiiii lần sau chị nhớ đi nhé

Cậu bibi_nd này lại chẳng hiểu gì về cách chị em gái chúng tôi tự khen lấy nha cả. Thế mới biết em gái của tôi trẻ - khỏe- đẹp đến cỡ nào :-bd
chị cứ thế e kô thể nào ngũ đc haaaaaaaaaa chị cũng còn trẻ và khỏe đẹp lắm chị à;));));))

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Sao ông chuột dìm hàng lâu thế h còn chưa phọt lên nửa chị yêu.

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
chịu thui e gái e gái bảo a song phọt lên đi a song gần đấy mà chị nói
a kô nghe đâu chắc e gái nói đc đó
Anh Song chùm lười biếng thui nói ji mất cônng hỹ hỹ.

Trương Khải

Đặt vé: 070 4213 6892
Hic bà con ảnh hôm nọ chụp nhiều lắm mà , sao có mấy cái ảnh vậy ? Còn nữa đâu mọi người up lên đi nào ...!

ta đi dạo công viên lớn nhất 장원

làm cái nào rừng đẹp quá

ẹc min nhà mình nè sừcandda nè
mờ quá nhỉ hí hí anh đạo đưa hình lên anh
sao off lần này ít thế nhỉ?? có mấy người thôi sao?mình định lần sau tới quán mà

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Hỹ hỹ sao chưa thấy a chuột phọt ảnh lên lâu quá dìm gì mà lâu thế.

lên hình hôm khai trương nào

từ từ đã nào

nghỉ tý nào vừa mới làm về mà

thế mấy bác làm gì vậy để mẹ cháu làm dáng cái

đứng thế này nhé dáng chuẩn mà

phải nói công nhận là dáng đẹp

nào uống tiếp nghỉ được tý rồi mà

đợi em tý gọi điện chợ giúp cái nào

không phải gọi đâu nào uống đi

ngại quá gọi thì gọi đi

các bác cứ để em còn chuyện khác em ko biết

để em tranh thủ tạo dáng cái nào

2 bạn thấy thế nào công nhận đẹp ko ?

tụ tập cái rồi bàn tiếp

bác ẹc min đừng làm thể để em tạo dáng cùng cho

các bác có thấy em nói đúng ko ?

thôi làm cái nào

thôi nào anh em ta bàn bạc 1 số ý kiến nào

nào nâng lý uốn cái nào

mấy chú uống thế mất điểm lắm

nào chè tứ rượu tam

tất cả cùng nâng ly chúc cho nhà hàng thiên đường làm ăn phát đạt nào

một lần nữa chuột thay mặt cho nhà hàng xin chân thành cảm ơn các bạn đã quan tâm và ủng hộ xin cảm ơn

Sao lâu quá rồi mà hôm nay mới up ảnh lên vậy ? Ảnh đẹp và chuẩn theo kiểu k chuyên , tiếc là số lượng người tham gia chưa đông vui mặc dù đã thông báo cái chương trình này rất lâu , qua đây cũng đánh giá được phần nào sự nhiệt tình của ACE phía nam . Mình thì tiếc là hôm đó k đi được vì phải đi sân bay làm nhiệm vụ cao cả , chúc Thiên Đường Quán làm ăn phát đạt , vạn sự như ý .

Sao lâu quá rồi mà hôm nay mới up ảnh lên vậy ? Ảnh đẹp và chuẩn theo kiểu k chuyên , tiếc là số lượng người tham gia chưa đông vui mặc dù đã thông báo cái chương trình này rất lâu , qua đây cũng đánh giá được phần nào sự nhiệt tình của ACE phía nam . Mình thì tiếc là hôm đó k đi được vì phải đi sân bay làm nhiệm vụ cao cả , chúc Thiên Đường Quán làm ăn phát đạt , vạn sự như ý .
anh thông cảm cho em tý giờ mới có thời gian up ảnh lên toàn dân bán chuyên nghiệp thôi anh ah

ảnh đẹp hiiiiiiiiiiiiiiii ghét a chuột tí hon dìm giờ mới đưa lên nhưng kô sao dạo này quán làm ăn đc chứ anh có cần ai rửa bát ko nè
e đg thất nghiệp

ảnh đẹp hiiiiiiiiiiiiiiii ghét a chuột tí hon dìm giờ mới đưa lên nhưng kô sao dạo này quán làm ăn đc chứ anh có cần ai rửa bát ko nè
e đg thất nghiệp
đang cần nè vân anh xuống giúp anh đi