►Tổng hợp những h/a về buổi ca nhạc cùng Đàm Vĩnh Hưng&Offline Viet4rum(2011/01/16)

Còn lo đi kiếm nhau, mà sao cậu ko cập nhật tình hình 4Rum à, bàn tán tung tóe cả lên mà ko thấy, bùn thía, hẹn lần sau vậy, 30/1 này hoặc là mung 3,4 tết tại 의중부 nhớ
Hizz thành thật xin lỗi tớ quên mất Ngọc iêu dấu của tớ ngồi đó lo kiếm thằng ku cái mọi người rủ về hizz thành thật xin lỗi cậu với papo nhá hẹn 30/1 nỳ đi mổ trâu bò ở ưi chơng bu cậu nhá.[/QUOTE]

Có dịp nào đó rảnh mình cũng muốn tham gia cùng mọi người cho vui...nhưng thật sự là bận bịu quá chẳng có thời gian bạn ah!^^ thông củm nha?Để xem dịp tết này nếu rảnh mình tham gia...vì còn nhiều vụ quá...nếu ko đi đc mọi người thông cảm :D:D

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Có dịp nào đó rảnh mình cũng muốn tham gia cùng mọi người cho vui...nhưng thật sự là bận bịu quá chẳng có thời gian bạn ah!^^ thông củm nha?Để xem dịp tết này nếu rảnh mình tham gia...vì còn nhiều vụ quá...nếu ko đi đc mọi người thông cảm :D:D
Cứ quyết định là thế, mà ngồi ngay cạnh nhau mà chả thấy nhể :(

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Khà khà trêu vậy thui !chuyển khẩu đâu phải chuyện đơn giản anh ơi hhihi
Thế lên ở tạm đi, trên này vui cực là vui, nhìn hình thì biết đấy :D

Bà lại điêu nó vừa thôi khen linh tinh bọn nóa bực mềnh đập cho lại đừng có khóc với 8 nhá 30/1 đi đc ko ....[/QUOTEpk
ok 30 thang 1 xẽ di mà nhớ quyên quá nè mà mấy giờ di dó có gì alo mình nhé dc ko bạn thân

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Chủ thớt sắp chuyển ''trại'' nên chắc hông cóa thời gian ý mà.