★★★ AnH Em Bo0By bon chen xí:D★★★

Đông qua xuân đến thu lại về:-"...Anh em Booby lại 1 lần nữa show hàng xí nhoa..:x

hê hê...anh 2 là phải như thề Lày

Còn các e thì dạo phố thoay;;)

ANH 2 đâu rồi buồn quá đói quá:((

Giờ thì anh em ta...:x

Nhớ bx woa':-s

Anh e ta đi hét thoy:D

ANH 2 KÔ CHO E HÁT NÈ ĐIỆN MÉC CHỊ 2 :((

Cuộc vui nào cũng đến lúc kết thúc...nhìn tấm hình này e thấy buồn quá à...buồn thật đó, ước gì ACE mình sẽ mãi đc như bây giờ kô bao giờ xa cách, chắc lần này là lần ... E mãi nhớ và thương AC nhìu=((

Hi....anh chị chơi dzui quá...bữa này ai cũng còm nhom à...:(...thương quá đi...thấy nhớ quá à :(:(:(.....để bữa sau út sắm phi cơ bay qua chơi vs gia đình mình hen....>:D<

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
Đi chơi vui quá.... mà thiếu chị 2, cô 4 hơi buồn... cô 6 thì ở xa bé Út thì ở tận Việt Nam .... ko bít bao giờ gia đình mình họp mặt đông đủ nhỉ...để gây xì căng đan chấn động viet4rum luôn he he :-s:-s:-s

@ cô 4: vào rum đc rồi hả 4 ? hổm nay bị kẹt ở ngoài chắc buồn lắm :(

@ cô 5: dạo này anh cày nhiều lắm nên hổng có thời gian mà :( có bỏ mấy em cù lơ cù lất đâu, đi kày kiếm tiền mua gạo mà ...nói oan cho anh cô 5

@ quang_hoa: nhà em còn mấy cô nữa bác ơi.... chưa hết đâu ;;) không bít bao giờ mới họp mặt đông đủ

@ ONLY_MYLOVE.86: chơi ...ém vũ khí lâu vậy.... giờ mới tung ra làm em giật mồng... ý nhầm giật mình :D

@ dang ghet qua: mặt anh chai rồi mà ... tưởng ai cũng bít hóa ra còn em vẫn chưa bít X_XX_X

@ Bé Út: thấy em vui vẻ, hồn nhiên vậy là anh vui rồi.... chuyện đời nhìu lúc cũng khó hỉu lắm Út..cố gắng nhé kưng !

Đến giờ về rồi kìa lão bóp đậy thôi để chị e hát mỏi cả mồm lão này là chuyên gia:-t

tội nghiệp, tụi em ngồi hát ,mà anh 22 cứ ngồi ngẩn ngơ mơ hồn ,nhớ về ai kg ,làm 2 tụi em ngồi phơ vơ ,vậy đó anh quỳnh ơi huhuhuhu

222 ơi thức vậy đi về thôi , về nhà ngủ tiếp 22 ơi

Last edited by a moderator:
hiz...chị hỏng có :(( oaoa....kg đi chơi được buồn khóc 2 ngày luôn :((:((
lâu mới lên thăm cả nhà vậy mà hú hí chị k đi ,22 bảo tụi e hu dữ nên chị 22 k đi ,buồn quá đi ,bửa đó k có chị cũng buồn ,kg biết chừng nào chị em mình gặp nhau nhỉ ,có về 전 남 hú e tý nhé chị

ykh125

-‘๑’- 새로운삶 -‘๑’-
lâu mới lên thăm cả nhà vậy mà hú hí chị k đi ,22 bảo tụi e hu dữ nên chị 22 k đi ,buồn quá đi ,bửa đó k có chị cũng buồn ,kg biết chừng nào chị em mình gặp nhau nhỉ ,có về 전 남 hú e tý nhé chị
chị cày mừ :((..hiz...vừa cày vừa khóc vì kg được đi chơi...oaoa...hì hì..chị lo xong vụ này đã...lâu quá..thế nào rồi cũng có dịp mà em iu..hiz...:x..