[Cả Nhà Cùng Chém Nào] ảnh Off ansan giữa mùa - 7.11.2010

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Anh nhu vay cung dang len lam gi.lam cho ca nha hoan so het,thoi dep di dung lam the hiiiiii
Thôi mày hoảng sợ thì mày phắn đi cho nhanh ở lại làm ji nửa kẻo sợ quá tim đứng éo đập nửa chết tao lại tốn nửa cây nhang phí lắm.

Chả ai hoan nghênh mày ở cái topic này đâu nhá.

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
NHững hình ảnh ở bên máy của Kim_Yến nè

Lúc trên tàu KoCanAnh_88'' lies_kr'' và Virgo86

Kim_Yến và virgo86

Which010kr và Phuccl

Vuacacloaivua và TamGauBong

Cloud và vuacacloaivua

Kim_Yến

Tổng hợp

Chị whis

Cloud phiêu

KoCanAnh_88 và Napoleong

Cấm trẻ em và người già nhá

Nhìn ảnh đông vui phát thèm... tiếc là già không tham gia được... :-s:-s:-s
Ước gì có buổi off vào cuối tuần này thì tốt biết mấy , già được nghỉ 2 ngày thứ 7,Chủ nhật tuần này mà chả có chỗ nào để đi cả... buồn quá:-<:-<:-<

ai bảo xấu nói 88 đánh chết cho hềnh thế mà xấu người thế mà xấu hứ.

[video=youtube;m_0hia9mmbe]http://www.youtube.com/watch?v=m_0hia9mmbe[/

dang phe ruou dung phat bieu lomkom the nay chac la sap bi dua len thot la ngon an roai..!

Last edited by a moderator:

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
dang phe ruou dung phat bieu lomkom the nay chac la sap bi dua len thot la ngon an roai..!
Không hiểu về câu nói của bạn lắm.

phuccl

Well-Known Member
kaka cũng vui đó nhể . tiếc ta ko tham gia dc . lân sau ta cố gắng tham gia a .

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
kaka cũng vui đó nhể . tiếc ta ko tham gia dc . lân sau ta cố gắng tham gia a .
Lão phúc uống nhầm thuốc hả.

Trong 2pic này tôi có CM 2 lần
lần 1 vẫn còn,còn lần 2 đã bị Mod xóa
Cái thứ nhất tôi muốn hỏi ai là Mod đã xóa bài lần thứ 2 của tôi??(xin ra mặt)
Cái thứ 2 tôi muốn hỏi vì sao Mod xóa???
CM của tôi ko mang tính chất lời ăn tiếng nói mất lịch sự hay thiếu văn hóa?cũng chẳng mang tính chất đò trụy hay bậy bạ....phạm nội quy của diễn đàn đề ra?vì vậy lý do gì để Mod xóa mất CM của tôi?
Vấn đề này bức xúc từ mấy hôm nay rồi định lập hẳn 1 2pic vạch mặt vụ này..nhưng làm to chuyện nó ko hay!vì vậy tôi CM ở đây mong Mod nào đã xóa CM xin ra mặt để tôi đc biết?
thường thì phạm nội quy Mod có quyền chỉnh sửa hoặc Close CM hoặc 2pic...nhưng để lại lời nhắn cho thanh viên biết...đằng này ko?Đừng có nói do diễn đàn bị Lag cho nên mất CM...Vì cái CM của tôi tồn tại chí ít cũng phải 12h đồng hồ rồi đột nhiên mất tích?
Có phải nội dung của đoạn CM mang tính chất phơi bày ra cái mặt xấu của Mod rồi Mod ko đỡ đc cho nên dùng tiểu xảo hèn mạt ...là xóa CM của tôi để cho mọi người ko biết đến?
P/S: CM này của tôi bị xóa nữa thì tôi ko để yên vụ này đâu?x-(x-(x-(x-(x-(x-(

Trong 2pic này tôi có CM 2 lần
lần 1 vẫn còn,còn lần 2 đã bị Mod xóa
Cái thứ nhất tôi muốn hỏi ai là Mod đã xóa bài lần thứ 2 của tôi??(xin ra mặt)
Cái thứ 2 tôi muốn hỏi vì sao Mod xóa???
CM của tôi ko mang tính chất lời ăn tiếng nói mất lịch sự hay thiếu văn hóa?cũng chẳng mang tính chất đò trụy hay bậy bạ....phạm nội quy của diễn đàn đề ra?vì vậy lý do gì để Mod xóa mất CM của tôi?
Vấn đề này bức xúc từ mấy hôm nay rồi định lập hẳn 1 2pic vạch mặt vụ này..nhưng làm to chuyện nó ko hay!vì vậy tôi CM ở đây mong Mod nào đã xóa CM xin ra mặt để tôi đc biết?
thường thì phạm nội quy Mod có quyền chỉnh sửa hoặc Close CM hoặc 2pic...nhưng để lại lời nhắn cho thanh viên biết...đằng này ko?Đừng có nói do diễn đàn bị Lag cho nên mất CM...Vì cái CM của tôi tồn tại chí ít cũng phải 12h đồng hồ rồi đột nhiên mất tích?
Có phải nội dung của đoạn CM mang tính chất phơi bày ra cái mặt xấu của Mod rồi Mod ko đỡ đc cho nên dùng tiểu xảo hèn mạt ...là xóa CM của tôi để cho mọi người ko biết đến?
P/S: CM này của tôi bị xóa nữa thì tôi ko để yên vụ này đâu?x-(x-(x-(x-(x-(x-(
thôi thôi ông ạ bỏ đi có gì to tát..làm quá cũng có được cái gì đâu tôi cũng đọc cm của ông rồi ...cũng thank ông vì cái cm đó rồi ..nhưng mà có cái đoạn mà ông bảo giá mà bỏ số tiền ăn nhậu đó để ủng hộ tốt hơn đó...tôi nghĩ chắc là ko hợp tai ai kia nên bị xóa ý mà ;)) ...trước tôi cũng post 1 cái cm ở ủng hộ đồng bào miền trung là "ủng hộ đi mọi người ơi mỗi người 5cheon thôi cũng được " ko hiểu sao cũng bị xóa , 5 cheon ít quá chăng ;)) ..mà thôi ko nghĩ ngợi nhiều ..ngoảnh mặt làm ngơ bơ đi mà sống ...coi cuộc sống như 1 cuộc chơi đi cái gì vui thì chơi ko vui thì ko chơi ...kệ mẹ mọi người thik làm gì thì làm ...ai xấu ai tốt cần gì care ...
tôi đoán chắc ông sẽ nhận được câu trả lời là bài viết bị xóa do có tính chất spam đó mà :))

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
A đoàn chỉ bảo những người liên quan trả lời bài đóa ko cần những người ngoài cuộc lên tiếng những người ngoài cuộc ko nên thăcs mắc hay liên quan ji đến chuyện đóa.

Những người ko liên quan mà nói đến chuyện đó đc xóa bỏ cũng như hum tôi và virgo và bạn only mylove tranh luận cũng xóa ùi.

thôi thôi ông ạ bỏ đi có gì to tát..làm quá cũng có được cái gì đâu tôi cũng đọc cm của ông rồi ...cũng thank ông vì cái cm đó rồi ..nhưng mà có cái đoạn mà ông bảo giá mà bỏ số tiền ăn nhậu đó để ủng hộ tốt hơn đó...tôi nghĩ chắc là ko hợp tai ai kia nên bị xóa ý mà ;)) ...trước tôi cũng post 1 cái cm ở ủng hộ đồng bào miền trung là "ủng hộ đi mọi người ơi mỗi người 5cheon thôi cũng được " ko hiểu sao cũng bị xóa , 5 cheon ít quá chăng ;)) ..mà thôi ko nghĩ ngợi nhiều ..ngoảnh mặt làm ngơ bơ đi mà sống ...coi cuộc sống như 1 cuộc chơi đi cái gì vui thì chơi ko vui thì ko chơi ...kệ mẹ mọi người thik làm gì thì làm ...ai xấu ai tốt cần gì care ...
tôi đoán chắc ông sẽ nhận được câu trả lời là bài viết bị xóa do có tính chất spam đó mà :))
A đoàn chỉ bảo những người liên quan trả lời bài đóa ko cần những người ngoài cuộc lên tiếng những người ngoài cuộc ko nên thăcs mắc hay liên quan ji đến chuyện đóa.

Những người ko liên quan mà nói đến chuyện đó đc xóa bỏ cũng như hum tôi và virgo và bạn only mylove tranh luận cũng xóa ùi.
Anh ĐOÀN-HUYỀN có hỏi nhưng Mod giả vờ điếc ko nghe thấy...lẳng lặng làm ngơ?bởi vậy tôi mới phải khơi dậy!
như bạn CareBear nói có thể họ cho đó là câu Spam thì mình xin trả lời rằng đó là 1 suy nghĩ của 1 người có ý thức,biết suy nghĩ trước và sau...dám nghĩ,dám nói dám làm..!ko thiên vầ 1 ai...thẳng thắn nói thẳng ra sự thật..!
Tôi nói ở đây là ban quản trị như vậy là ko đc?Bác Quỳnh phải xem xét lại đội ngũ ban quản trị đó?(xin lỗi đã vơ đũa cả nắm nhưng mà kẻ xóa bài của tôi ko để lại lời nhắn gì ko ra mặt buộc tôi phải làm vậy?)
ko phải làm Mod mà thích làm gì thì làm..."TAO KO THÍCH MÀY TAO CLOSE BÀI CỦA MÀY" Làm như vậy là ko đc?
1 số Mod mà hành động thiếu suy nghĩ,ko có ý thức...như vậy!nên tước bỏ quân trang cho về vườn!
P/S: XIN LỖI CHỦ PIC VÌ LỜI CM CỦA TÔI HƠI LẠC ĐỀ NHƯNG CHÍNH CÁI PIC NÀY SINH RA VỤ NÀY NÀY NÊN BUỘC TÔI PHẢI CM Ở ĐÂY!

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Bạn nói từ giả vờ điếc thfi hơi quá đấy chỉ có 5 thành viên trên mổi anh bóp là mod thôi bạn à người nào đó đã hứa với a đoàn chuyện chụp hình thì lên tiếng a đoàn đã bảo những người ko liên quan ko cần lên tiếng đồng nghĩa việc những bài viết của những người ko có trong danh sách sẽ bị del đi ko cần báo trước hay nói .

Anh ý đã nói thế những ai cố tình thì bị del bài cũng đừng trách móc ai hết.

Bạn nói từ giả vờ điếc thfi hơi quá đấy chỉ có 5 thành viên trên mổi anh bóp là mod thôi bạn à người nào đó đã hứa với a đoàn chuyện chụp hình thì lên tiếng a đoàn đã bảo những người ko liên quan ko cần lên tiếng đồng nghĩa việc những bài viết của những người ko có trong danh sách sẽ bị del đi ko cần báo trước hay nói .

XIN LỖI CÔ
cô không hiểu vấn đề đâu VẤN ĐỀ Ở ĐÂY LÀ ............ TỪ TỪ CÔ SẼ HIỂU

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
XIN LỖI CÔ
cô không hiểu vấn đề đâu VẤN ĐỀ Ở ĐÂY LÀ ............ TỪ TỪ CÔ SẼ HIỂU
Ai không hiểu đấy tôi ko hiểu hay bạn ko hiểu?

TÔI nói câu đó ko có gì là quá đáng nếu như người đó ra mặt?bạn nói đi người đó cho đến giờ đã có ý kiến chưa?có phải cố tình giả vờ điếc ko?
Còn bạn nói về Bác ĐOÀN-HUYỀN thì Bác ý cũng bị delete bài cùng tôi nè?bạn giải thích sao đây?