Cao thủ chém gió xuất hiện tại lễ hội văn hóa ưi- chông- bu :D

ơ hơ.... cái này thì xin đính chính lại chút :D

bức ảnh số 1:

thời điểm này là thời điểm cuối cùng của trận chiến, vì tửu lượng của Cao thủ quá cao nên đã ... hạ gục đc tất cả các anh hùng hảo hán hôm đó, cuối cũng thì chỉ còn mỗi 1 mình cầm cự đc ( bằng chứng là xung quanh chẳng còn ai... ngủ hết rồi còn đâu :)))....., lúc đó cũng may là có phóng viên của báo Lá cải chạy đến "chộp " đc 1 pô hình ghi lại những thời khắc vinh quang :))

Sau đó, anh em mệt quá đi ngủ hết rồi chẳng lẽ ta lại ngồi 1 mình và cũng ... đi kiếm chỗ ngủ thôi......
ối rời cao thủ chém gió đang bào chữa cho mình kìa hơ hớ

QuynhKr

Administrator
ơ hơ.... cái này thì xin đính chính lại chút :D

bức ảnh số 1:

thời điểm này là thời điểm cuối cùng của trận chiến, vì tửu lượng của Cao thủ quá cao nên đã ... hạ gục đc tất cả các anh hùng hảo hán hôm đó, cuối cũng thì chỉ còn mỗi 1 mình cầm cự đc ( bằng chứng là xung quanh chẳng còn ai... ngủ hết rồi còn đâu :)))....., lúc đó cũng may là có phóng viên của báo Lá cải chạy đến "chộp " đc 1 pô hình ghi lại những thời khắc vinh quang :))

Sau đó, anh em mệt quá đi ngủ hết rồi chẳng lẽ ta lại ngồi 1 mình và cũng ... đi kiếm chỗ ngủ thôi......
Ak đến khi mọi người gục thì ông tỉnh lại là đúng rồi vì cao thủ ngủ ngay từ đầu nên giờ đã đến giờ phải dậy bởi chủ quán đang la mà còn mấy ông kia thì chắc họ sẽ kéo ra ngoài của rồi chất ở đó=))

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
hiz..các bác cứ '' ỷ đông bắt nạt yếu '' thế kia mừ ...có em thì....cho có cặp :D
Khổ lắm ! hic! 1 khi đã là "người nổi tiếng" thì không tránh khỏi như thế này..... ai cũng muốn "tiếp chiêu" với Cao Thủ chém gió chứng tỏ mình giờ đã là 1 cao thủ thực sự

P/S: Cao thủ chém gió đang "mài gương" và sẽ có nhiều lượt VI HÀNH nữa để xem đời sống tình hình của anh em :))

Please, wait....