Cuộc gặp mặt của CLB kết nghĩa Bóp Bỵ lần 1,5

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Tình hình là nhậu nhẹt khi ko có chủ tịch tập đoàn Bóp Bị nên không khí cũng hơi trầm tý tẹo nhưng ko vì thế mà ko có ảnh cho cả nhà thưởng thức cuộc off chủ yếu vui là chính ăn nhậu là 10 gồm có nhiều cao thủ từ nhiều nơi ghé đến hỹ hỹMở màn em xin giới thiệu đến bà kon quý vị gần xa Kim_Yến and Hieuqbt

Bắt đầu nhưng còn thiếu rất nhiều những cao thủ chưa đến hỹ hỹ

Nàng Kim_Yến chơi cả cái ly sô chu thế kia thì các anh có đở nổi ko nhỉ

Áo đỏ tên Chính Anh Tùng Anh Linh

Đội nón bạn của Hieuqbt anh Bình

Bạn Hieuqbt và Napoleong

Ôi Kim_Yến với Hieuqbt

Ku Bi và Anh Hùng

Napoleong giành gì với Ku Bi đây nhỉ

Ôi KoCanAnh88 của nhà mềnh đây ạ vừa hết bệnh là xông pha liền

Napoleong và KoCanAnh88

Tinh thần chụp ảnh đang dâng cao

Cụng với anh Linh cái nào

Nàng Yến nhà mềnh

Cloud đến trễ '' cho em xin một ly khát nước quá''

Napoleong ''đấy cho chú đến sau luôn cả cốc đầy đấy nhé ưu tiên thế còn ji''

Cloud tranh thủ làm cái đã đi bộ từ incheon đến ansan khát nước qá chờy luôn Koi nó cười điêu kinh khủng

3m truchong đến sau hizz hum nay xynh thế nhỉ

Anh Linh nâng ly giới thiệu phát nào

Chính

Anh Hùng

Anh Tùng mang áo len sọc đen

Napoleong

Kim_Yến và Hiếuqbt

KoCanAnh88

Chụp ảnh hả làm dáng tẹo nào

Yến nhà mềnh phiêu

Giờ em mới phát hiện ra thằng bạn em hát hay ghê ôi ca xĩ
Chính

Anh Duy Người yêu truchong

Yến hết mình với ca khúc

Bắt đầu Hieuqbt Kim _Yến Anh Duy truchong

Anh Hùng Và Chính

truchong và Kim_Yến

Kết thúc ko thiệt hại gì về người và tài sãn hết ai nấy đều về nhà bình yên

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
anh chị em nhà ta có tinh thần xông fa quá...nhìn như vầy off lần nay muốn đi quá :((:((
Hỳ hỳ nếu ko có trục trặc ji mời bạn off9 này đi cho vui
úi đông thía;))
khỏi ốm phát là ăn nhậu ghê thiệt^.^
Hizz đang bùn nhắm này ku bi nhà tớ vừa lên bệnh đậu mùa nửa.

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Thôi...... thế là e ý cất bước theo..................... người ta :((, còn tôi vẫn cứ 1 mềnh lại cô đơn :((
ghét cái mẹt Nở đến kinh khủng, đã nói là nhậu muồn muộn chầm chậm thôi, Phèo còn mò xuống cá kiếm, đá gà chết, ai ngờ..... đi chết đi, hừm

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Thôi...... thế là e ý cất bước theo..................... người ta :((, còn tôi vẫn cứ 1 mềnh lại cô đơn :((
ghét cái mẹt Nở đến kinh khủng, đã nói là nhậu muồn muộn chầm chậm thôi, Phèo còn mò xuống cá kiếm, đá gà chết, ai ngờ..... đi chết đi, hừm
Acc tự nhiên ghét ta h đó trễ nên nhậu ko đc sr nhưng off9 ko biết đi đc ko nửa ku bi nhà tớ đang lên bệnh đậu mùa.

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...

ykh125

-‘๑’- 새로운삶 -‘๑’-
tính ra sớm rồi..khổ lắm do hôm trước đi sn của bạn nên trăng hoa chè chén đến hừng sáng mới dìa..nên ngủ quên :D..hiz...vui thế mà kg ra sớm được :(

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
tính ra sớm rồi..khổ lắm do hôm trước đi sn của bạn nên trăng hoa chè chén đến hừng sáng mới dìa..nên ngủ quên :D..hiz...vui thế mà kg ra sớm được :(
Hizz ko cóa anh chị làm bùn lắm biết hông hở lần sau là đánh sưng mông hỹ hỹ , em chuẩn bị đi bệnh viện huhu ku bi nhà em tối qa lên bệnh đậu mùa ôi em lo quá à.

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
trời ạh..hết mẹ đến con..đi nhanh rồi dìa
Huhu em chán quá chị ạ và lo nửa cái bệnh quái quỷ này em chịu ko nổi thì sao con em chịu nổi ko biết 9h bệnh viện mới mở cửa sjs ơi.

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Huhu sjs ơi em lo quá đi đêm qua nó lên mấy cái làm em sợ ngủ chả đc h nó đang lên nhiều sjs ạ huhu ôi con của em em chả biết làm ji cho nó chỉ biết thoa thuốc ùi nấu cháo ùi nấu nước bắp cho nó nhanh xuống hizz , nghe mấy chị gần nhà bảo lấy gốc rạ nấu nước mà h mùa này tìm đâu huhu.

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Nhình mọi người chụp hình vui quá ha?Toàn những trai tài gái sắc thui hihi
Bạn Huế lại cứ trêu ùi .