Cuộc gặp mặt của CLB kết nghĩa Bóp Bỵ lần 1,5

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
mà mấy mis nhà mình dạo này ăn đào tiên hay sao mà xinh nhà nhìu thế thèm thay boy hiiiiiiiiiiii
Ôi sjs chỉ đc cái trêu em hoài xynh giề càng ngày càng nhìn càng khiếp chết đi đc.

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
thật mà đùa gì trời hiiiii cu nhà e bệnh hả?cho đi khám chưa e?đừng cho ra gió nhìu nhé
Bị đậu mùa sjs ạ chán hết sức vậy đó.

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
mà mấy mis nhà mình dạo này ăn đào tiên hay sao mà xinh nhà nhìu thế thèm thay boy hiiiiiiiiiiii
Khỏi phải thèm thay vananh ạ, a nhìn đã thèm lắm rồi ý :D

Thui ku Bi em đang bệnh sjs ạ chả biết ở đây đi đc ko nửa.
Ko rinh lên đền có khi Phèo chết tại chổ luôn tới lui cũng ko đc đâu có khi bị cờ sờ tốm vì tội phá hoại những người đang thi hành nhiêmj vụ.
Ko đi Phèo thịt, cơ mà, Phèo phá hoại ai đang thi hành nhiệm vụ mà cờ sờ tóm? đâu phá j đâu? ai thi hành nhiệm vụ j đâu????

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Ko đi Phèo thịt, cơ mà, Phèo phá hoại ai đang thi hành nhiệm vụ mà cờ sờ tóm? đâu phá j đâu? ai thi hành nhiệm vụ j đâu????
Ta đang thi hành nhiệm vụ mi phá sẽ có cờ sờ của ta tóm nhiệm vụ Hút chích.

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
ý chaj` ơyyyy....dạo này off ẹp nhiều thế, sao hok thấy ai rủ mình một tiếng dzậy kà:-"
Acc lần nào cũng bận mà như lần ở off ansan có rủ mừ có thấy ji đâu.

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
thế thì đừng hút đừng chích nữa :D
Ta có cờ sờ bảo vệ nên ta cứ hút mi mà mom mem lại gần bị tóm ráng chiệu, nhừ xương đấy.

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
ít sợ lắm, ít sợ lắm :D
Off9 này ko đc ùi Phèo đợi diệp khác ta gặp nhau nhé đừng sợ ta ta hiền lành thế lày mà.

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Off9 này ko đc ùi Phèo đợi diệp khác ta gặp nhau nhé đừng sợ ta ta hiền lành thế lày mà.
mừng cho Nở vì đã thoát được cái chết êm đẹp:-t,gắng hưởng thụ những cái sung sướng tới lúc gặp mẹt đi :D nhưng mà nói cho mà biết, off9 ko đi thì hết đường về quê ngoại đấy, chuẩn bị đón nhận đi :005::015:

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
mừng cho Nở vì đã thoát được cái chết êm đẹp:-t,gắng hưởng thụ những cái sung sướng tới lúc gặp mẹt đi :D nhưng mà nói cho mà biết, off9 ko đi thì hết đường về quê ngoại đấy, chuẩn bị đón nhận đi :005::015:
Ta ko đi , hù dzọa bằng niềm tin đi nhá ta có cái chầu khác vui hơn ùi hehehehe.