Gia đình văn hóa BOOBY- Welcome to the Booby Family!

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
Không biết để topic này ở đâu, Booby xin mạn phép xin 1 góc nhỏ trên Diễn Đàn để làm nơi tâm sự của mấy anh em Booby.

Nào trước hết các em của Booby hãy vào đây điểm danh đi nào. Và annh 2 booby lập ra topic này để khi nào các em có tâm sự, nhắn nhủ, bày tỏ , chia vui, chia sẻ hay trao đổi cái gì đó........liên quan đến anh em ta thì vào đây post lên để anh em ta cùng nhau tâm sự, chia sẻ và rút kinh nghiệm nhé :x:x:x

Từ đâu gặp gỡ làm chi
Hôm nay ta đã (là) anh em một nhà
Chúng ta quyết chí đi lên
Cùng nhau xây dựng Diễn Đàn 4rum :x

CÁC THÀNH VIÊN TRONG GIA ĐÌNH BOOBY gồm:

Anh 2 Booby

Video của GIA ĐÌNH BOOBY
GIA ĐÌNH BOOBY HÂN HẠNH ĐÓN CHÀO QUÝ KHÁCH <:-P<:-P WELCOME!

P/S: Hân hạnh chào đón mọi người đến đây vui chơi, giải trí, học hỏi.... cấm spam ở đây gây mất tình đoàn kết. Booby sẽ xóa bài viết của khách vào tham quan nếu khách có ý quấy rối và kô có thiện cảm ở đây.

Last edited by a moderator:
Em đã nhận chị bốn nhà mình là chị em kết nghĩa cũng lâu òy :)! Giờ cứ quen gọi hai thì làm thế nào bj0` ạk :D:D:D

ykh125

-‘๑’- 새로운삶 -‘๑’-
cho whis tham gia với,vậy mình là thứ mấy trong nhà nhỉ,,kg biết có được nhập hộ khẩu hay kg,nhưng thôi kệ ,,''em xìn chào cả nhà ''trước vậy

máy bị 5quậy te tua tan tát òy ..hẽm biết khi nào online thường đc, giờ ngồi quán net oãi quá, chắc phải xa cả nhà 1 thời gian 5 nhớ cã nhà nhìu nhìu lắm ....:D

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
cho whis tham gia với,vậy mình là thứ mấy trong nhà nhỉ,,kg biết có được nhập hộ khẩu hay kg,nhưng thôi kệ ,,''em xìn chào cả nhà ''trước vậy
Hix! Whis làm khó cho Booby quá, Booby cũng định "tuyển" whis từ lâu rồi nhưng còn ngại mấy em nữa. Hôm nay whis đã dâng "cau trầu" vậy roài :D thôi booby để chị em trong nhà quyết định vậy. Nếu đa số chị em biểu quyết nhất trí thì whis sẽ trở thành thành viên chính thức trong gia đình booby. Nhưng trước tiên whis phải trình thủ tục "lý lịch cưa ngang";)) để mọi người xem nhé :D.

ykh125

-‘๑’- 새로운삶 -‘๑’-
Hix! Whis làm khó cho Booby quá, Booby cũng định "tuyển" whis từ lâu rồi nhưng còn ngại mấy em nữa. Hôm nay whis đã dâng "cau trầu" vậy roài :D thôi booby để chị em trong nhà quyết định vậy. Nếu đa số chị em biểu quyết nhất trí thì whis sẽ trở thành thành viên chính thức trong gia đình booby. Nhưng trước tiên whis phải trình thủ tục "lý lịch cưa ngang";)) để mọi người xem nhé :D.
hix..nơi nào cũng vậy,muốn nhập hộ khẩu thì phải có lí lịch xé ngang cưa dọc nhỉ,,
thôi thì whis cũng rất muốn được gia nhập vào gia đình này nên whis xin xé ngang một đoạn trong cái lí lịch hồ sơ vậy,mong các anh các chị xem xét giúp cho whis vậy,(biết đâu whis già hơn mọi người được lên chức chị cũng nên)

sau đây là whis xin xé một phần nho nhỏ cái gọi là lí lịch của whis
**tên:BẠCH DUYÊN***
sinh năm con cọp,ngày 16/11 vào lúc 6h chiều(cọp này hiền lắm)

sở thích :ăn+ngủ,20 năm trước sống ở bình dương,bây giờ đang ăn kim chi ở 전남 순천시
***lí lịch đến đây bị xé mất rồi,
****hi vọng các anh chi cho whis nhập hộ khẩu nhé,lang thang một mình cô đơn lắm***

chị 3 diểm danh đây vụ này để xem lại đây nhà ta có nhận thêm ngưởi k vậy mà whisky k sợ nhà của anh booby sau còn đòi làm em nữa vậy thôi để anh 2 quyết định đó chúc cả nhả yêu dấu của ta vui vẻ nhé

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
chị 3 diểm danh đây vụ này để xem lại đây nhà ta có nhận thêm ngưởi k vậy mà whisky k sợ nhà của anh booby sau còn đòi làm em nữa vậy thôi để anh 2 quyết định đó chúc cả nhả yêu dấu của ta vui vẻ nhé
Không đc! anh 2 để mấy em quyết định đó ;)) cả nhà ta vào đây mà cho ý kiến đi, anh 2 kô dám quyết định 1 mình đâu ............sợ ăn............vỏ chuối,guốc,trứng :D....lắm =))=))

Yenrk

Well-Known Member
hic .có em Yến (tức em 6)điểm danh nuữa nè <:-Ph
anh 2 .nhà mềnh nhập thêm hộ khâu a
chi whusky muốn nhập hộ khẩu nhà em a
vụ này anh 2 là cả,qđịnh đi anh <:-P anh cứ quyết định đi ,chúng em hem có ý kiếm gì đâu :D
nếu chị whusky nhập vào nhà mềnh ,anh 2 pải tổ chức buổi ra mắt cho chị whusky ko là bọn em hem biết đc <:-P
[/COLOR

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
Ủa còn mấy chị em nữa đâu rồi??? vào cho ý kiến về vụ của whis đi chứ, sao im re vậy;)). Mỗi người 1 ý để anh 2 xem thế nào ??? Nhanh nhanh whis đợi kìa !:D

Yenrk

Well-Known Member
Bài hát này em Yến (tức em 6) gửi tới toàn thể gia đình nhà mình ,anh 2 booby ,chị 3 gaubongdethuong ,chị 4 hongdiem ,chi 5 mjmj ,em 7 hoài thu ...và cũng dành cho em nữa :D với lời nhắn ,thương thương và yêu yêu gia đình nhà mình :-*:)

Last edited by a moderator:
cám ơn út yến nhiều bài hát hay chị chúc út yến học giỏi và xinh đẹp nhé

(:|(:|(:|(:|! Út đang bùn ngủ lém có anh chị nèo cho ít time Út ngủ vs hai 0yyyyy:((!!! Chúc gia đình mình 1 buổi tối vui vẻ quên đi mệt nhọc của ngày làm việc vất vả nhóa :-*:x:x:x:x

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
Em đã nhận chị bốn nhà mình là chị em kết nghĩa cũng lâu òy :)! Giờ cứ quen gọi hai thì làm thế nào bj0` ạk :D:D:D
Chị 4 nhà mình đâu rồi nhỉ? Đi đâu mà hok thấy vào đây điểm danh nữa? Út Thu thắc mắc kìa "chị 4 "ơi :D
Theo anh 2 nghĩ thì Út Thu nên gọi chị 4 luôn đi cho thân mật :D, tập sửa lại dần là quen thôi em :D.Chúc cả nhà có buổi tối vui vẻ hen. Mà nè, có ai thích ăn BÚN RIÊU hok nè, nếu thích thì hôm nào mấy anh em mình kéo xuống nhà chi 4 ăn Bún Riêu ngon lém. 2 nghe quảng káo lâu gòy mà chưa có dịp đi :D

cuối tuần nhiều nỗi buồn quá:((,chỗ em ko có gì hết chỉ có mỗi bún riêu,bữa nào mời cả nhà mình 1 bữa.khi nào rãnh anh 2 ,chi 3 ,cô 5 xuống chơi.chúc cả nhà cuối tuần thật nhiu niềm vui%%-

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
Nghe đến ăn là 2 thích liền hà :D, mà út nhắc đến món bún riêu làm 2 đây thèm muốn ......=P~=P~luôn rùi nè : để hôm nào 2 rủ chị 3 với chị 5 thử coi có đi hem, rồi gọi cho cả cô 6 và cô út Thu nhà mình nữa :D

Sao nhà mình lém Út vậy 2 ơy :">!!! Chỉ có Út Thu thôy nhóa cấm anh chị nèo trong gia đình tranh giành chữ Út vs Út đó b-( ;))!
Chúc cả nhà mình t7 vui vẻ và hạnh phúc quên đi 1 tuần làm việc vất vả haz!! Chị bốn đừng bùn nuẵ hen >:D<! Út xương xương nè :D!

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
Sao nhà mình lém Út vậy 2 ơy :">!!! Chỉ có Út Thu thôy nhóa cấm anh chị nèo trong gia đình tranh giành chữ Út vs Út đó b-( ;))!
:D:D Tại lâu lâu anh cũng quen miệng gọi chĩ em là Út, vì lúc trước chưa có Út Thu chị 4 em là Út, giờ có em vào tranh chức Út của chị 4, chị 4 buồn :( an ủi chị 4 đi em hen....ÚT THU kưng!!!

Chị bốn này cứ thích lanh chanh Út làm gì ;;)! Út iu chị là đủ oài hông cần ai đâu chị ơy :((!!! Bùn 15 phút!