Gia đình văn hóa BOOBY- Welcome to the Booby Family!

anh có dụ dỗ ai đâu toàn bị dụ đó chứ :((

mà máy em của anh đâu hết roài ....phụ anh tiếp khách với...dạo này nhà mình đông khách quá .... hay nhà mình làm thêm cái Hội kết nghĩa nữa các em nhỉ? vào cho anh cái ý kiến đi mấy em ơi ....kíu anh kíu anh.....
đc đó anh e duyệt ;là đc ùi kkkkkkkkkkkkk

™Stupid™

Thanh Niên Ngoan Hiền
anh có dụ dỗ ai đâu toàn bị dụ đó chứ :((

mà máy em của anh đâu hết roài ....phụ anh tiếp khách với...dạo này nhà mình đông khách quá .... hay nhà mình làm thêm cái Hội kết nghĩa nữa các em nhỉ? vào cho anh cái ý kiến đi mấy em ơi ....kíu anh kíu anh.....
anh bóp xem ảnh em post thêm chưa?................
cho ý kiến nhanh ko em quăng mấy cái anh đú đởn thì........liệu đó ;))

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
thui em ko dìm hàng nữa (mấy bữa nay nhìu việc quá ko có online được )
ko bắc bóp lại bóp em chít
em lỡ làm gì
anh chị thứ lỗi
em post hình này chủ yếu là chúc sn Whis nhưng.........khò khò rùi híc

Bóp gian xảo

nhanh thế ta

đã die.......

chúc mừng sinh nhật Whisky ;))
hỹ hỹ nhìn hềnh đẹp thế này mai tềnh iu với iem nàm mý cái nhỉ.

Yenrk

Well-Known Member

Trương Khải

Đặt vé: 070 4213 6892
Buồn quá chị ơi :((...làm như thế nào bây giờ :((
Buồn thì hát lên cho vui chứ làm gì bây giờ cho hết buồn hả em ... >>>

lâu quá kg vào thăm nhà ,ai cũng than buồn vậy , làm gì buồn vậy chị 2 và út ui ,thôi nính ngoan đi nào cho kẹo ngọt nè hihi
dạo này e bận quá hà ,vừa mệt lại kg có thời gian chỉ lm chút xuống chứ k vào thăm gd dược thông cảm nhé ,chúc cả nhà vui vẻ ,mùa đông lạnh quá dễ bị cảm nhớ giữ gìn sk nhé cả nhà ui

Thằng cu nhà em nó bị bệnh cả tuần nay làm em lo quá híc híc. Dạo này đang có dịch sốt xuất huyết lên vậy đó :((....nó bị nhiệt miệng thấy bảo khóc cả đêm luôn, tôi nghiệp vs nhớ thằng nhỏ lên em bùn mà 2 ơi :((. ...dạo này thì thời gian cũng không có mối ngày chạy dzoo xem tình hình nhà mình như thế nào thôi :(...cả nhà mình nhớ giữ sk tốt nhé, ở Vn thì nóng muốn chết đây này :-ss

chào cả nhà ui dấu lâu quá k có rãnh vào thăm cả nhà ,mà nhìn gd vắng thế trú đông hết rồi hả ,thôi gần tới giáng sinh và tết dl ,mấy ACE ta rãnh vào sưởi ấm gd lại coi, dạo này chị bận và thêm bệnh nữa nên ít vào thăm nhà được
@ 222 dạo này chết đâu k gặp vậy nt muốn banh cả mấy dt mà k thấy tin trả lời:bz:bz:bz:bz ( cho 22 chết nè ong ơi tìm 22 dùm mấy chị găp 22 thì cứ chít vào ,,,,,:bz:bz_)
mấy e ui dạo này khỏe hả có gì vui k , giáng sinh đến rồi chị chúc mấy e luôn vui vẻ và trẻ đẹp ,chúc tất cả các thành viên trong gd luôn vui vẻ ,hp và nhiều mai mắn đến với tất cả mọi người
ui cả nhà giáng sinh an lành hp nhé

có e điểm danh nè
e nghe nói hôm trên ansan 2 cắt hết mấy lít máu để ăn thề kết nghĩa giờ đang bế quan để dành tiết tuần sau cắt tiếp hiii tội 2 nhà mềnh woaaa'...:))
e bận nhiều việc ít vào thăm gd mong gd thông cảm.
MÀ sao ít thấy chị 4 dậy ta.... a lôooooo chị 4 ơi...
Chúc gd cuối tuần vui vẻ.

*________ __ @
____*_... ____***__*_______*
_*... _______^*@^_____*____
...___*__... ...^*@^J^^_____... _*__
_*______^@^*J^@^... ___*____
___*___*^^@^... ^@^^^_____*__
*_____^... @^^J^@^J^^^^____*_
__... *__*^^J^*^@^*^^J^^^___... __
____^*^^^@^^^^@^^*... ^^^__*__
*__J^^^@^*^J... ^*^^@^*^J^____*
__@^*... ^^^J^^^@^^^*^^^@^*___
_*^^J^^@^... *^J^@^J^*^@^... ^^*_
_________^*M.M*^_... ________
__________ M.M___________
_ SEASONS GREETINGS __

Giáng sinh đến rồi ,chị chúc gd ta có mùa giáng sinh vui vẻ ,an lành hạnh phúc bên những người thân ui\’\:’\’\::’:’/’
....’\’\::’\:/’’/’..___,•’`¯`’•,
.....’\’\’\|/’/’/’....../..........._/
.......’\’\|/’/’,.~~/=====_/
........[||||].....(_________)
..........||.....,•’`.._....._....`’•,
..........||.../...... (^)(^)` ........\
..........||..|............ .............I
..........||...\.......\____/........./
..........||.....’•,_............._,•’
.........,||..,~•¯¯\\\\(@)//__
.....
[COLOR="magenta[COLOR="magenta"]"]¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.¸,•? ,¸.¸,•*¤*•,¸.¸,•?.¸, •*¤*•,¸.¸,•,•*¤*•,¸. ¸,•?*¤*•,¸.¸,• Chúc giáng sinh vui vẻ:·.(¯`°´¯).· ¤*•,¸.¸, và một năm mới bình an •*¤*•,¸.MERRY CHIRSTMAS*•,¸.¸,•,•* ¤��,•*¤ **¤*•,¸.¸,•*•,,¸ .¸,•¤**,¤*•,¸.¸,•, ¸.¸,•¤**,¸.¸,•¤* *¸,•¤*[/COLOR
][/COLOR]
cả nhà đâu hết rồi vào thắp nến mừng giáng sinh đi nào
chúc mấy e của chị luôn vui vẻ ,trẻ đẹp và có nhiều mai mắn đến với mấy e gái dễ thương của chị ,
@ to AC2 chúc anh chị luôn hp và mọi ước mơ ,dự định sẽ mau chống thực hiện được , ui cả nhà nhiều:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*