Gia đình văn hóa BOOBY- Welcome to the Booby Family!

Chúc gia đình mình năm mới nhiều may mắn an khang thịnh vượng.
Em chúc anh chị 2 nhìu sức khỏe có nhiều xiền và sớm có tin vui nàk:x
Chúc chị 3 và chị 4 ngày càng xinh đẹp và luôn luôn hạnh phúc:x.
Chúc em yến thêm tuổi mới có nhiều niềm vui mới và nhanh có người yêu giới thiệu cho anh chị :x
Chúc em út luôn xinh tuơi vui vẻ và thành công trong mọi lĩnh vực em nhé:x

Yenrk

Well-Known Member
Tiễn năm cũ qua đi , bỏ hết mọi buồn giàu.......:(
1 Năm mới đến rùi chúc cả nhà mình ...thái độ... yêu đời mới!hí hí :D

Chúc anhchi2 : Năm mới sức khỏe nhiều. Bạc tiền rủng rỉnh thoải mái tiêu, và có tin mừng cho tui e nhé :D

Chúc chị 3, chị 4, chị 5 : Trẻ mãi không già, mặn mà nhan sắc.:x, thật nhiều sức khỏe, luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc...

Chúc út một năm mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc! Vui trong sức khoẻ, trẻ trong tâm hồn, khôn trong lý tưởng, trưởng thành trong... tất cả mọi lĩnh vực.

Last edited by a moderator:

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
Chúc mấy em năm mới trẻ, khỏe, hạnh phúc, và nhiều niềm vui nhé !

Chị 2 yêu nhiều nhiều !
Chị 3 cố gắng làm kiếm xiền nhiều nhiều nhé!
Cô 4 giữ gìn sk nhé!
Cô 5 kiếm nhiều xiền về VN 1 chuyến nhé!
Bé 6 cố gắng nhé 6, ở đó 1 thân mình mình ráng ggsk nhé!
Bé Út cố gắng lên nhé Út !

TamBears.Kr

ℑµổi gỲ_Ýêµ @иk
ôi chán vãi hà :( đúng cái ngày cuối cùng của tháng , cuối cùng của năm mà e lại bỵ cắt mạng :(( bực và điêu đứng hết cả tynh thần :( thôi thỳ hum ny e mới vô dc gia đỳnh nhà mền :D hỳ hỳ e cũng xyn gựi những lời chúc tốt đẹp nhứt đến gia đình Bóp Ty :> chúc các thành viên luôn mạnh khoẹ ;)) và hạnh phúc =D>

p/s : sory cả nhà , dù sao cũng sory tất cả mọi người :> có muộn vẫn hơn là ko có :x => chúc mọi người năm mới vui vẹ ;;) :x

Last edited by a moderator:
Chào cả nhà iu dấu

Mai 5 về rồi kô biết khi nào mới gặp lại, 5 về còn bận nhìu việc chắc kô thường xuyên vào thăm cả nhà đc.

Anh chị 2 em cảm ơn anh chị nhiều dù bận việc nhưng kô quản xa xôi để lên gặp em:( E cầu chúc AC luôn yêu thương gắn bó bên nhau sớm ổn định công việc..và sớn có tin vui( chắc e kô bưng mân cho AC đc rồi) em đành đợi ở VN vậy...em chờ đó:(

Chị 3 iu dấu của em, em cảm ơn chị trong thời gian qua đã cùng em chia sẻ bao chuyện vui buồn, khi nào về đến nhà em chơi chị nhé... Em về nhưng bù lại em đã giúp chị tìm đc 1 người giống như em để tâm sự cùng chị..(nói chuyện mỏi miệng thở kô nổi luôn mới tắt máy hihii...)Ở lại vui vẻ nhe chị:x

Chị 4, em Yến ở lại mạnh mạnh khỏe..kô đc gặp chị và em em thấy bùn lắm à:(
Út thu chị về chị e mình liên lạc sau em hen dù chị em mình giống nhau ở Bác Hay Nam vẫn có cơ họi gặp nhau à:x

Em mong gia đình mình mãi mãi yêu thương gắn pó như ngày nàovà nhớ đến 5 dù đi đâu e sẽ nhớ mãi gia đình Booby à.5 chào cả nhà.

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Chào cả nhà iu dấu

Mai 5 về rồi kô biết khi nào mới gặp lại, 5 về còn bận nhìu việc chắc kô thường xuyên vào thăm cả nhà đc.

Anh chị 2 em cảm ơn anh chị nhiều dù bận việc nhưng kô quản xa xôi để lên gặp em:( E cầu chúc AC luôn yêu thương gắn bó bên nhau sớm ổn định công việc..và sớn có tin vui( chắc e kô bưng mân cho AC đc rồi) em đành đợi ở VN vậy...em chờ đó:(

Chị 3 iu dấu của em, em cảm ơn chị trong thời gian qua đã cùng em chia sẻ bao chuyện vui buồn, khi nào về đến nhà em chơi chị nhé... Em về nhưng bù lại em đã giúp chị tìm đc 1 người giống như em để tâm sự cùng chị..(nói chuyện mỏi miệng thở kô nổi luôn mới tắt máy hihii...)Ở lại vui vẻ nhe chị:x

Chị 4, em Yến ở lại mạnh mạnh khỏe..kô đc gặp chị và em em thấy bùn lắm à:(
Út thu chị về chị e mình liên lạc sau em hen dù chị em mình giống nhau ở Bác Hay Nam vẫn có cơ họi gặp nhau à:x

Em mong gia đình mình mãi mãi yêu thương gắn pó như ngày nàovà nhớ đến 5 dù đi đâu e sẽ nhớ mãi gia đình Booby à.5 chào cả nhà.
Ôi, đau hết cả lòng mề tim gan :(, về mạnh giỏi nhớ, cho anh gửi lời hỏi thăm tới nửa tỉnh Vĩnh Long quê em :D

Ôi, đau hết cả lòng mề tim gan :(, về mạnh giỏi nhớ, cho anh gửi lời hỏi thăm tới nửa tỉnh Vĩnh Long quê em :D
Sao có nửa tỉnh dzậy à Vĩnh Long là thành phố rồi a gửi kiểu này ...:D
Khi nào về ghé thăm e anh nhơ:( ở lại mạnh khỏe,ăn chơi trác tán vừa vừa thôi a nhơ:(

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Sao có nửa tỉnh dzậy à Vĩnh Long là thành phố rồi a gửi kiểu này ...:D
Khi nào về ghé thăm e anh nhơ:( ở lại mạnh khỏe,ăn chơi trác tán vừa vừa thôi a nhơ:(
Nửa tỉnh thế là vừa rồi :D
An chơi j đâu, anh ngoan nhất chuồng mà, ý lộn, nhất nhà mà :D

Yenrk

Well-Known Member
lâu ui hem về nhà....nhà mình dạo ny vắng vẻ óa....8/3 .....2 ơi! về nhà đi...dao ny công việc xa hội bận bịu 2 hem có về nhà gì hýt........
nhận dịp 8/3 chúc gđ mình luôn mạnh khỏe, chúc chị 2 luôn hạnh phúc bên 2 ui
chúc chị 3, chị 4, mạnh khỏe vui vẻ, hạnh phúc
chúc chị 5 về đoàn tụ vs gđ luôn vui vẻ và hạnh phúc
chúc út thu lun vui vẻ, trẻ đẹp, và may mắn lun đến vs e nhé

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
2 tháng rồi ...anh chị thất nghiệp đi tìm việc đến giờ vẫn lang thang ...hic đuối quá.... ngân sách cạn kiệt mà việc vẫn chưa có ... muốn nói chuyện với mấy em lắm nhưng đầu óc giờ rối mù lên ... còn 1 tháng nữa là hết thời hạn xin việc rồi ... tìm ko ra nữa chắc ko biết về đâu đây :((

bao giờ công việc ổn định anh sẽ liên lạc với mấy em ... xin lỗi mấy chị em nhé hic:(

đt chị hư rồi đang dùng tạm cái củ chuối 1 tuần sau lấy lại ,nên ai nt cũng kg biết gì nằm bên máy kia ,lâu k gặp gd mình nhé chị cũng nhớ cả nhà lắm ,dạo này chị gặp xui đủ thứ nên buồn và kg có thời gian gặp cả nhà ,xin lỗi nhé ui cả nhà nhiều chúc gd khỏe mạnh vui vẻ ,22 mau có việc làm 55 hp với gd mới ,còn 6 và út 4 vui vẻ nhé các em

8/3 nhắn tin chúc mứng chị 3 mà k thấy hồi ra...hóa ra là...:(...5 có gia đình mới không thông báo tú chẳng biết thông tin gì hết...k gởi lời chúc sớm đc...chúc 5 mãi hp nhé :)

2 tháng rồi ...anh chị thất nghiệp đi tìm việc đến giờ vẫn lang thang ...hic đuối quá.... ngân sách cạn kiệt mà việc vẫn chưa có ... muốn nói chuyện với mấy em lắm nhưng đầu óc giờ rối mù lên ... còn 1 tháng nữa là hết thời hạn xin việc rồi ... tìm ko ra nữa chắc ko biết về đâu đây :((

bao giờ công việc ổn định anh sẽ liên lạc với mấy em ... xin lỗi mấy chị em nhé hic:(
)

Bạn này!!Bạn muốn tìm công việc ở Ansan phải ko?bạn muốn tìm công việc làm gì?và bạn còn hợp đồng hay đã hết...Bạn nói ra xem có thể mình sẽ giúp đc bạn..^^

Bon.Lee

Bon Nhắng Nhít =]]
hị hị Phi đội H&H nhà E ghé qua thăm nhà bác đây.
chúc nhà bác lun vui vẹ và hạnh phúc az. ;));))