Gia đình văn hóa BOOBY- Welcome to the Booby Family!

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Ờ ờ.... cảm ơn nhiều nhé. Dạo này "bác" bận quá nên ko " đi bay" đc...hị hị :D Hôm nào rảnh "bác" sẽ lên "lịch bay" thử 1 chuyến :D
Chào mừng bác, bác đã sính được việc chửa ợ? em còn 2 tháng nữa là hết này :((
20 ngày gia đình mình gặp nhau chứ nhể :)

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
... ờ ờ.... " bác" dạo này chán lắm, hơn 2 tháng lang thang tìm việc vất vả, gian nan, khó khăn... chưa có giấy bút nào ghi nổi..... "Bác Hồ" cũng dần dần bỏ " bác" mà ra đi :(giờ đang trong tình trạng " ngàn cân treo.... mạng nhện"
Ờ... để " bác" xem cái đã nếu đc 20 này "bác" đi lên đó chút :D

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
... ờ ờ.... " bác" dạo này chán lắm, hơn 2 tháng lang thang tìm việc vất vả, gian nan, khó khăn... chưa có giấy bút nào ghi nổi..... "Bác Hồ" cũng dần dần bỏ " bác" mà ra đi :(giờ đang trong tình trạng " ngàn cân treo.... mạng nhện"
Ờ... để " bác" xem cái đã nếu đc 20 này "bác" đi lên đó chút :D
E cũng đang trong tình trạng cháy khét nẹt :((
Nhà chẳng còn tý gạo nào cả, nghe nói 20 này ở đó có cái ăn miễn phí nên tới cá kiếm tý coi sao, đói quá bác ơi :((

Bon.Lee

Bon Nhắng Nhít =]]
Ờ ờ.... cảm ơn nhiều nhé. Dạo này "bác" bận quá nên ko " đi bay" đc...hị hị :D Hôm nào rảnh "bác" sẽ lên "lịch bay" thử 1 chuyến :D
Oke BÁC lên lịch đy qua giao lưu với gia đình E 1 chuyến. ;))

A ở nhà cầm choặc bắn chym mờ kiếm BÁC HỒ :))

letruonggiang

Sức Khoẻ & Đời Sống
welcome to BOOBY Family

rất vui được nghé thăm gia đinh Booby .

Last edited by a moderator:

Dạo này nhà mình hiu quạnh...vắng vẻ quá anh chị ạ!
Không biết đã từ bao giờ mà mỗi thành viên trong gia đình mình ít có thời gian dành cho nhau, quan tâm đến nhau...thôi thì cũng vì lẽ công việc, cuộc sống và gia đình...
2 lại sắp rước chị về nhà mình ra mắt tổ tiên, ông bà, cha mẹ nên cũng vất vả đủ phần, 6 thì lang thang chưa kiếm được việc...chị 3 ơiiii....hôm gọi điện chị em mình không nói chuyện được nhiều gì cả...chị 4 thì đã lâu rồi không thấy...hỏi thăm thì cũng không thấy hồi âm...5 thì mới sang lại phải làm việc chăm chỉ :(....út thì...:-s!
Nhớ lắm những ngày tháng vui vẻ của gia đình mình. Có lẽ không bao giờ quên, mừng vì dù không gặp gỡ nhau thường xuyên nhưng tình cảm anh chị em mình lại ngày càng thêm gắn bó!....Ước gì %%- !!!

Giờ em cũng chán cái chỗ này lắm rồi đây!
2 phải làm việc chăm chỉ và kiếm thật nhiều tiền đấy..mau mau cho bọn em nhìn thấy anh chị mặc đồ cưới đấy :x...dù gì thì cũng phải lo và giữ gìn sức khỏe của mình và của chị nữa...thương lắm ấy...

Chị 3 và chị 4 thì nhớ giữ gìn sức khỏe, thi thoảng phải ới mọi người trong gia đình mình vài câu đấy...em rất nhớ mấy chị :(..
Hôm nay nhìn thấy ảnh cưới của 5, em thấy vui lắm... mừng vì 5 đã đạt được hạnh phúc của đời mình sau khi vượt qua bao khó khăn vất vả !...dù công việc có mệt nhọc thì cũng phải mỉm cười và vui lên nhaz.
Chị 6 thì mau mau tìm việc để ổn định đi nào, hãy luôn lạc quan và yêu đời nhaz...ráng đợi út vài tháng nữa qua chị em mình đi chơi co thỏa thích. Cám ơn 6 vì tất cả, cám ơn vì đã luôn ở bên cạnh chia sẻ vs út nhiều điều !!!

ÔI..nhớ chết đi được ấy...có gì thì thi thoảng mọi người phải alo hỏi thăm nhau đấy :x !!!