Hình Ảnh buổi gặp mặt (Offline lần thứ 9 tại Deagu)

Đã có hình của anh em trong buổi gặp mặt tại Deagu ngày 25 tháng 12 .
còn một số hình anh nữa nhưng không đạt chất lượng nên Love không post Hj

Tớ chưa có thời gian điểm danh bây giờ :D nên hồi sau mới rõ !
:-*:-*:-*

Còn tiếp ............

điểm danh ko có chuột tham dự nhưng mà thấy có 3 người wen thôi hình như mem mới thì phải

Yenrk

Well-Known Member
điểm danh ko có chuột tham dự nhưng mà thấy có 3 người wen thôi hình như mem mới thì phải
men nào thì cũng tham gia đc chứ........chứ cứ pải cũ mới tham gia đc anh?

Yenrk

Well-Known Member
hý hý có mỗi Yến rk là girl mem àh ;)) tủi thưn nhở ;;)
hị hị :D gâu ơi! thế mới đc trìu nhé.........độc mới quý mờ......kè kè :D;))

Yenrk

Well-Known Member
ừm thế có chàng nào chìu chưa ;;) hý hý thýc nhớ :P
hé hé...8 anh trìu luôn gâu nè.......hị hị thick lém lém nè :D

Yenrk

Well-Known Member
hic.... có mỗi bé 6 nhà ta xông pha
bé 6 giỏi quá ta >:D<
6 của 2 mờ nỵ........anh chị xong pha ở trên đó.......6 hok đi lên đó đc.......thì ở dưới này oanh tạc
:D

Khù khù Deagu cũng vui không kém ace trên soeul nhảy... Lại có mỗi Ss răng khểnh nữa chứ... Ss bạo ghê :x

Năm đầu tin với cái lạnh của đất Hàn... Cố gắng lên Ss nhóa :)

Huế Nguyễn^_^

( •̀ .̫ •́ )✧ Ngố & Ngốc
Hihi em chưa để ý kỹ đã kêu không thấy hình họp ở 대구 nhìn lại thì mọi người Post lên rùi hehe....Xin lỗi mọi người nhé nhìn mọi người vui vậy mà mình ko đến góp vui được huhu...Anh Love ơi giới thiệu từng thành viên cho em biết với anh!

Tình hình là anh chị em phía Nam nhà mềnh toàn fan hâm mộ của Ưng Hoàng Phúc hay sao ấy nhể???!!:P:P:o):o) Em thấy mọi người có vẻ khoái cái bài:"Hứa thật nhiều,thất hứa..." ấy ấy:-*>:P;))

Nhưng bên cạnh đó còn có những thành viên rất máu lửa độ hot thì khỏi phải nói như anh Love và Live đứng bên trong bến xe chờ mấy tiếng đông hồ mặc cho bên ngoài trời lạnh,gió thổi,tuyết tý nữa thì rơi...Các chân dài,chân ngắn đi đâu về đâu đều ko thoát khỏi tầm kiểm soát của các anh,haha ;;)>:)>:)

Như em Yến chẳng hạn đi làm về là ra gặp mặt anh em ngay,dù mệt mỏi sau ngày làm việc vất vả.Cảm phục,cảm phục...\:D/\:D/

Hi vọng lần gặp mặt lần sau các anh chị em sẽ chuyển thành fan hâm mộ của "giữ lời hứa" chứ như này thì lại mệt!!![-O<[-O<[-O<

Cảm ơn các anh em đã tới trong lần gặp mặt này,tuy thời gian gặp nhau ko nhiều nhưng mọi người luôn hết mình...!!
Cảm ơn những anh chị em tuy ko tới gặp mặt dc nhưng cũng tạo ra một không khí sôi nổi hào hứng trước buổi gặp mặt diễn ra!

Yenrk

Well-Known Member
Khù khù Deagu cũng vui không kém ace trên soeul nhảy... Lại có mỗi Ss răng khểnh nữa chứ... Ss bạo ghê :x

Năm đầu tin với cái lạnh của đất Hàn... Cố gắng lên Ss nhóa :)
huhu........lúc đăng ký đi có mấy người liền>:)........đến lúc đi ra đó lại có mỗi ss :(........đao phi thì pải theo lao.....chơi nhiệt tình cùng mọi người cho zui...hía hía >:):-*.........mừ lại thick có 1 mềnh thế ý ;)).......đc các kaka chìu..........như công chúa ........<:-P:x:020::P.....hị hị.........mong lần sau lại có 1 mình để đc chìu ........hé hé ;)):020::019:thanks mui quan tâm nhiều nhé! ss sẽ cố gắng....hihi.còn mụi dạo này khỏe hok?chúc mẹ con cún ui khỏe ha....
bibi_nd nói:
Như em Yến chẳng hạn đi làm về là ra gặp mặt anh em ngay,dù mệt mỏi sau ngày làm việc vất vả.Cảm phục,cảm phục...
hị hị........1 chút thui nhưng mà rất rất vui mừ anh.....e Yến pải cảm ơn các anh đã tổ chức 1 buổi off như thế..........lâu ui e mới đc vui và cười nhiều như thế....cảm ơn các kaka nhiều nhiều ...ui ui các ka nè:-*....:019::011:

wa vui quá ta,cảnh đẹp và người cũng đẹp