Hình ảnh buổi off tại Việt Nam lần thứ 2

Thứ 7 tuần vừa rồi các thành viên viet4rum đã có một buổi gặp mặt tuy không sôi nổi nhưng cực kỳ ấm cúng như một buổi họp mặt gia đình :x%%-

Qua đây cũng xin cám ơn tất cả các anh chị đã có mặt trong buổi tiệc thân mật vừa qua :-*....em xin gởi tặng một số hình ảnh hết sức thân thiện từ buổi off ạ ^^

Chị Casauchua84 và anh Dungpt_1102 :-";;)

Mod Love1982vht :x:@)

Bên cạnh là anh Le_tran :xo:-)

Cạnh nữa là 제 남동생 ^^ :xo:-)

Và đây...Mod Hoathuong_korea ;;)=D>

Anh Dũng phê òy...mỗi người có chai sochu thui mà kkkk :-s:-sX_X

Leo1102 lấp lóa :x;;);;)=P~

Nhăn nhở đến mức quá đáng :)):))...anh Dũng bên cạnh dìm hết hàng họ :D:-j

Tấm cuối đấy ^^

Cón 3 cô gái xinh đẹp nữa mà chẳng thấy hình họt đâu....mấy thợ chăn ảnh mau post lên nhaz ^^....

loading......

Last edited by a moderator:
Thứ 7 tuần vừa rồi các thành viên viet4rum đã có một buổi gặp mặt tuy không sôi nổi nhưng cực kỳ ấm cúng như một buổi họp mặt gia đình :x%%-

Qua đây cũng xin cám ơn tất cả các anh chị đã có mặt trong buổi tiệc thân mật vừa qua :-*....em xin gởi tặng một số hình ảnh hết sức thân thiện từ buổi off ạ ^^

Èo thanks em sờ Thu nha, mà em ui có còn tấm hình nào xinh hơn tấm này nữa hem em phọt lên cáiX_X hehe,,

Ui buổi off thật là ấm cúng. Thích thế, mỗi tội ko đi đc
Híc híc, cái ảnh Leo yêu cụa ta sao lại chụp như thế. Nhìn như kon zai ý @@

hoatinhyeu_quang

hanhphuckhinhinbeyeucuoi
Ui buổi off thật là ấm cúng. Thích thế, mỗi tội ko đi đc
Híc híc, cái ảnh Leo yêu cụa ta sao lại chụp như thế. Nhìn như kon zai ý @@
ko đi hả em sao hôm đó lại vắng mặt vậy.có gì ra tết off nhỉ hí hí=P~

koreavip.net

Well-Known Member
thật vui mừng là 4rum mình không những phát triển mạnh tại hàn quốc mà ngay cả bên việt nam cũng ko thua kém!=D>

Èo thanks em sờ Thu nha, mà em ui có còn tấm hình nào xinh hơn tấm này nữa hem em phọt lên cáiX_X hehe,,

pic này nhìn em Liễu ko casauchua tí nào.tươi.xinh...

cố gắng ra tết đi off với mọi người công việc bừa bộn ko có time rảnh để lả lướt với các vị..thật thất lễ..vì công việc..xếp bắt làm ở đây là anh zai bắt làm..chứ ko có xếp :P sr...cả nhà..ra tết cố gắng sắp xếp công việc

VuHieuKr

—╬ஓღ $$$$ ღஓ╬—

Em cũng muốn tham gia nhưng mới là thành viên nên còn nhút nhat, hihhhiihi
À có anh em Thành Viên nào thi tháng 12 này ở Hà Nội thi xong tranh thủ ngồi vói nhau tí nhể,
Để có cơ hội gặp gỡ những anh em cùng trên bến dưới thuyên,
Có bác nàdoongffd tình ko, xin cho ý kiến

Trương Khải

Đặt vé: 070 4213 6892
Nhìn cũng hoành tá tràng đó chứ ....

@ Hòa Thượng : Bà xã để đâu mà không mang theo vậy ? dạo này nhìn có vẻ khác xưa nhiều ấy nhỉ ...

@ Hòa Thượng : Bà xã để đâu mà không mang theo vậy ? dạo này nhìn có vẻ khác xưa nhiều ấy nhỉ ...
Mình vẫn cô đơn chiếc bóng,phòng không nhà trống vậy thôi ông bạn của tôi ah .Chưa có cô nào để ý cả ,ngỏ lời với cô bé nào cũng chỉ 1 câu lặp đi lặp lại (Anh lên chùa rồi mà vẫn còn muốn hỏi em sao ).Chỉ nghe xong câu đó mà mình chạy không còn tìm thấy dép đâu nữa vì sợ sư cụ đuổi việc mà .

P/S:Gửi lời cám ơn tới toàn thể anh chị em có mặt trong buổi gặp mặt ,không hoành tráng nhưng mang đậm không khí ấm áp như 1 gia đình vậy .Mong rằng chúng ta sẽ cố gắng duy trì và phát huy tinh thần vốn có đó .Lần gặp mặt tới mong rằng số lượng thành viên sẽ tham gia đông hơn và cuộc gặp mặt sẽ mang đậm ý nghĩa hơn nhằm đánh dấu lòng nhiệt tình, sự đoàn kết của các thành viên trong diễn đàn .

**^^**Xin lỗi cả nhà vì chưa thể pots ảnh lên được ,không hiểu sao máy mình không nhận ổ ,mình sẽ cố gằng up lên sớm nhất ,

Thân ái:Hoathuong

Last edited by a moderator:

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Mấy tấm sau, ảnh đẹp thế :)
Giờ mới thấy dung nhan hiện tại bạn Le_Tran, nhìn khác trước và lạ thế, cùng mod Love và hoathuong, nhận mặt rồi nhé, sau này ra đường có gặp thì ới nhau mời cốc trà đá nhá. :)