[Hình ảnh] - Lễ hội VH truyền thống Việt Nam lần I tại HQ

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
.
.
Hàng về là hàng đã về, e về là em mới về ;))

Vâng thưa cả nhà, như dự định ban đầu là 19h.30' có mặt tại trường SOOKMYUNG để làm phóng tinh viên cho chuơng trình lễ hội VH. Nhưng khổ nỗi không phải 17h30' nghỉ làm như mọi khi mà tận 20h hơn lận, chạy nhanh về nhà tắm nước sôi bôi nước hoa rồi phóng thẳng ra bến xe bus lên tàu nhảy taxi tới điểm hẹn, và tới nơi lúc 21h ba mấy phút ý, cũng là lúc vừa kết thúc phần ca múa nhạc, thế là hết ngắm chưn dài, ấm ức không phím nào tả hết :((

Thế nhưng các chiến hữu H&H nhà em cũng đã có mặt từ rất sớm, không hổ thẹn với cái danh Phi đội Hóng hớt ;)) ảnh các bạn ý găm, giờ chắc đang hóng hớt đâu đó soul, còn đoàn ca sỹ, người mẫu chắc cũng đang lượn lờ tại đó ;))

Ảnh luôn cho nóng, xong rồi còn ngủ, ảnh nóng hổi, vừa thổi vừa xem nhé ;))

Điểm tới đây

Ức ghê, tới lúc họ ra về

Trường gì mà tinh gái là gái ;))

Và những cái thuộc về đất nước - con người - văn hóa - truyền thống của dân tộc Việt Nam

Và em ;))

Hoahongden và..... cao gì mà cao cao thế

Tổng GĐ Ngọa Lông

Và H&H nhà em ;))

Lang thang cùng Phi Hùng nào ;))

Tạm thời thế đã, mai em sẽ gắng tới sớm để săn chưn dài, hôm nay nhìn là ko kìm được lòng rồi, mai phải tới ;))

Mời các bạn đón xem.......................​

muốn pos ảnh mình vào đây thì làm sao vạy bạn ,giúp mình với

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
muốn pos ảnh mình vào đây thì làm sao vạy bạn ,giúp mình với
Up ảnh lên trang chia sẻ ảnh nào đó, ví dụ upanh.com rồi lấy links dán vào đây là ok

Báo cáo cả nhà, hôm qua em có tới điểm hẹn lúc 8h hơn, nhưng e có việc bận nên chỉ chụp được vài tấm là phải đi liền, ảnh em sẽ post sau, giờ đang uốn diệu ;)) hơi tê tê rồi :D