Hình ảnh tông hợp của đoàn vịt bơi

lucky_star

♥°ღ£µck¥♠$†ä rღ°♥
Tưởng đâu đội vịt bơi bên vikool ai ngờ =)) .... Đề nghị chôm bản quyền ,thì thêm chữ @ Ở đâu nhé . Tốp này vjp thật đó nha =))
khà khà khà hok phải vjp mà là pro wa' đó mà =));))=))

Tưởng đâu đội vịt bơi bên vikool ai ngờ =)) .... Đề nghị chôm bản quyền ,thì thêm chữ @ Ở đâu nhé . Tốp này vjp thật đó nha =))
anh LINH ah không ăn chộm bản quyền đâu em với kocananh88 nghĩ ra và viết đó nên ko có bản quyền mà vậy nên ko có chữ @ anh nhé hiiiiii cảm ơn anh đã khen

Chà Chà? Kiểu Này Chuột Con Say Sữa Thật Roài ?Mình CŨg Tham Gia Vụ Đóa ? Mà Kô Thấy Kiểu Hình Nào Nhểy? ông CHuột COn Làm ăn Thía Này Thì Give Up QUá
có mà phương ơi có mấy cái có phương mà tại phương ko chụp riêng nên ko có ảnh riêng mà bạn say hơn mình thì có đấy kakakakakakakakaka

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Chà Chà? Kiểu Này Chuột Con Say Sữa Thật Roài ?Mình CŨg Tham Gia Vụ Đóa ? Mà Kô Thấy Kiểu Hình Nào Nhểy? ông CHuột COn Làm ăn Thía Này Thì Give Up QUá
Phương mi nên táng cho hắn phát khi nào gặp lại ,cái tật giới thiệu ko đầy đủ.

giới thiệu phát

Áo đen là Phương (which010kr ) típ nử áo hồng (KoCanAnh_88) áo sọc đội nón (tèo buồn tèo khóc) sát góc bên tèo mỹ nam của nhóm hé hé lucky_star
áo thun trắng sọc anh bạn của Phương - chị áo đen chả nhớ tên quên ùi bạn Phương lun

Last edited by a moderator:

which010kr

-‘๑’- We_Will_Win -‘๑’-
Phương mi nên táng cho hắn phát khi nào gặp lại ,cái tật giới thiệu ko đầy đủ.

Ksao? Đâu Mà? Cái Hình Nì? Tạm Chấp Nhận Được. Nhưg Nói Chug, Lần Sau Post Thì Post Nhiều Nhiều Xí.? Mất Côg ACE V4R Pảo Mình ăn Quả .

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Phương: bửa đó ứ cầm máy theo bùn như con chuồn chuồn lần sau rút kinh nghiệm.

Tuấn: vui cũng vui như lặn lội từ incheon xuống cũng hơi mệt .

which010kr

-‘๑’- We_Will_Win -‘๑’-
Biết? Tuần Này Ta Lại Đi Ansan ? Có Ai Đi Cùg Kô? 1 Là Đi làm Số Phone? 2 Là Tò Tí Te ?Lucky , Tèo? Chuột Con? Kocananh ?Ai Đi Kô

Biết? Tuần Này Ta Lại Đi Ansan ? Có Ai Đi Cùg Kô? 1 Là Đi làm Số Phone? 2 Là Tò Tí Te ?Lucky , Tèo? Chuột Con? Kocananh ?Ai Đi Kô
nghe có vẻ hay đấy nhỉ PHƯƠNG nhỉ hay lại tụ tập tý nhỉ để liên lac xem có ai đi nữa ko nhé mấy ông hô to to vào điểm danh tý nào

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Ta đi hehehehehe mà mi ko đi thì ta cũng đi , nhưng có mi đi thì đất ansan vui hơn .

which010kr

-‘๑’- We_Will_Win -‘๑’-
Hehe? Miền Đất Hứa?Nhưg lại Kô Hứa Với ta ? My Hiểu mà .

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Nhìn hình nhớ về những người bạn hỹ hỹ.

which010kr

-‘๑’- We_Will_Win -‘๑’-
Nhìn Lại Những Hình Ảnh này? Thấy Bùn bùn sao Ấy ? Miss