Hình ảnh về chương trình ca nhạc MÙA HÈ SÔI ĐỘNG - The Excited Summer T.E.S

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Rồi lại vào..... nhậu tiếp :D

Ôii.................

======Hết======

Cám ơn các bạn đã coi hình, xin chào và hẹn gặp lại các bạn vào chương trình tiếp theo :)

Úi trời ơi... hơn tháng nay già nhảy vô 4rum không biết bao nhiêu lần ngóng tin tức :-"...mà đến hôm nay mới được mãn nguyện...vô rum 1 cách an toàn ;;)
Phải công nhận giatoan là số 1 :-bd...
Ta không biết nói gì hơn ngoài những lời cảm ơn chân thành đến e trai Gia Toàn... cảm ơn e đã mang đến cho gia đình Việt 4rum những niềm vui thật bất ngờ, lí thú và bổ ích.

ti*gon*hong89

BẮC GIANG CITY...
anh voi chẳng ót gì thế này? nhìn những thành viên trong anh có vẻ cuộc sống ko mấy lành mạnh ? nhìn trông mấy người hư hỏng và biến thái quá? ko biết bố mẹ anh chị em và người thân bạn bè của họ nghĩ gì khi nhìn thấy nhunghwx hình anht\r thảm họa như vậy nhỉ?
em oi giwx lấy chân quê .............?

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Ấy ấy, bớt nóng, mà này, ăn nói cho cẩn thận nhé, chuyện bình thường ở huyện ở xóm thôi gì mà kinh thía. Sửa bài viết đi nhé, ko là mình sửa đấy, nặng tý nữa là xóa luôn đó nhé.
Vẫn chân quê lắm đây.

Nhìn các bác đi off vui wá.:)):)):)):)) hic biết bao lâu nửa mình mới có cơ hội đi cùng mọi người đây :-bd
Nhưng chắc chắn 1 điều là sẽ có hẹn các bác 2mùa xuân nửa mình có mặt tại korea cùng chung vui với mọi người.:)>-:)>-:)>- Mình rất thích ảnh của các bạn thanks chủ thớt:)>-:)>-:)>-

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Nhìn các bác đi off vui wá.:)):)):)):)) hic biết bao lâu nửa mình mới có cơ hội đi cùng mọi người đây :-bd
Nhưng chắc chắn 1 điều là sẽ có hẹn các bác 2mùa xuân nửa mình có mặt tại korea cùng chung vui với mọi người.:)>-:)>-:)>- Mình rất thích ảnh của các bạn thanks chủ thớt:)>-:)>-:)>-
Thế thì có bài nào mình post ảnh thì thanks đi, mình cám ơn nhiệt tình ;))