Hướng dẫn xem điểm và trạng thái hồ sơ XKLD Hàn Quốc.

Cac ban cho m hoi .m moi do ky thi quy 2 2016 .bay gio lam ho so ma m ko biet diem thi cua m thi phai xem o dau vay .m co vao trang eps dang ky id cua sbd moi nhung ko dang ky dc

Cac ban cho m hoi .m moi do ky thi quy 2 2016 .bay gio lam ho so ma m ko biet diem thi cua m thi phai xem o dau vay .m co vao trang eps dang ky id cua sbd moi nhung ko dang ky dc

Bạn điện vào số 0968972665 mình hướng dẫn

Gấp gấp gấp!
Các chế ơi e phải làm sao bây giờ ?
Có ai biết ko chỉ em với, e lo quá ạ
Là em thi quý 3/2016 e đỗ rồi nộp hồ sơ xong hết rồi, e lập ID để vào xem tiến trình hồ sơ.
Nhưng nó ko hiện hồ sơ mới mà toàn hiện tiến trình của hồ sơ cũ lên là sao ?
Sau đó e nhờ mấy người lập nick lại hộ thì k làm dc vì trang eps báo về là số hộ chiếu đã sử dụng rồi.
Bây giờ phải làm thế nào e mới xem dc cái hồ sơ mới đây ạ ?

Bạn lập dc chưa vậy. Mk cũng giống thế ko lập dc

Minhf giống như thế. Nó hiện hồ sơ cũlập dc chưa vậy
View attachment 4438 Gấp gấp gấp!
Các chế ơi e phải làm sao bây giờ ?
Có ai biết ko chỉ em với, e lo quá ạ
Là em thi quý 3/2016 e đỗ rồi nộp hồ sơ xong hết rồi, e lập ID để vào xem tiến trình hồ sơ.
Nhưng nó ko hiện hồ sơ mới mà toàn hiện tiến trình của hồ sơ cũ lên là sao ?
Sau đó e nhờ mấy người lập nick lại hộ thì k làm dc vì trang eps báo về là số hộ chiếu đã sử dụng rồi.
Bây giờ phải làm thế nào e mới xem dc cái hồ sơ mới đây ạ ?
. Minh