Họp mặt lần thứ nhất Viet4rum

ziczac

Một kiếp đam mê
Hà hà xem lại thấy vui thật Viet4rum)):1 .Cũng may là nó bị mờ hok thì lại bị bêu là depzai viet4rum)yahoo_devil . 14/6 quỳnh sang rùi có lẽ lên kế hoạch off lần 2 đi cả nhà nhỉviet4rumyahoo_callme
@xuanhoa : nhiều girl nhưng hok thẻ share đc tự thân vận động đi .4rum là nguồn tài nguyên dồi dào dấy kiếm đi hôm nào off còn có người để ra mắt chứ viet4rumyahoo_battin .

Trương Khải

Đặt vé: 070 4213 6892
Hà hà xem lại thấy vui thật Viet4rum)):1 .Cũng may là nó bị mờ hok thì lại bị bêu là depzai viet4rum)yahoo_devil . 14/6 quỳnh sang rùi có lẽ lên kế hoạch off lần 2 đi cả nhà nhỉviet4rumyahoo_callme
@xuanhoa : nhiều girl nhưng hok thẻ share đc tự thân vận động đi .4rum là nguồn tài nguyên dồi dào dấy kiếm đi hôm nào off còn có người để ra mắt chứ viet4rumyahoo_battin .
Viet4rum có nguồn tài nguyên dồi dào ah vậy thì nhanh chân vận động off lần 2 đi anh em ơi ...............

nguyên bản khoảng 3.4GB rất nét .mà tớ chuyển hoài sang định dạng Flash hoặc định dạng youtube cho phép thì mờ quá .
để tớ gửi nguyên bản cho bạn .nhờ bạn chút nhỉ ???
Hic ...hic... mấy vụ này em gà lắm . chắc ko làm gì được rồi,Anh mà chuyển đi chuyển lại còn không được thì em làm sao làm được.Vả lại Video cũng đã upload rồi .
Đâu đâu? tài nguyên ở trên viet4rum chẳng thấy ai ,ngoài mỗi cô giáo Vinaforever dạy tiền Hàn.Dã có chồng và có một Aka hay cách cách(cái này chưa rõ)đang tập trận trên chiến trường những bước đi đầu tiền vào đời :D

@Vietnews :nói xấu ai đó viet4rum)yahoo_devil bạn đọc lại bài thì biết Aka hay cách cách :D
@depzai-kr ,Quangkhai-kr: mới vừa off xong lại muốn off tiếp ,trai chưa vợ thích họp hội viet4rum_tongue

Xem phim rồi thích lắm ,heheeh ,khi nào off trên này mình sẽ cố gắng tham dự viet4rum))yahoo_love

Thấy bác lanhlung, depzaiKr có BX đi cùng đã thật đó, lần of sau chắc Lang cũng phải lôi kéo kiếm 1 em đi cho có chị có em :D nhưng mà phải đề phòng bác Depzai mới đc bác cua hết mấy em thì hỏng .Hy vọng lần off sau sẽ đc tổ chức tại miền bắc

ziczac

Một kiếp đam mê
Thấy bác lanhlung, depzaiKr có BX đi cùng đã thật đó, lần of sau chắc Lang cũng phải lôi kéo kiếm 1 em đi cho có chị có em :D nhưng mà phải đề phòng bác Depzai mới đc bác cua hết mấy em thì hỏng .Hy vọng lần off sau sẽ đc tổ chức tại miền bắc
bác lãng nhầm roài em có bạn gái đâu nói dân tình hiểu nhầm thì mệt lắm viet4rum_sweating. Lần tới chắc là tổ chức tại miền bắc để bà con dưới đó có dịp lên thắm seoul :P . Đang lên kê hoạch rùi viet4rum_wave

vailo

Active Member
ai lại nghĩ tốt cho người xấu thế, tui và depzai làm gì có ai mà đưa đi , đấy là ké của chú lạnh lùng đấy hà hà

hix họp mặt xa vậy em lại mới sang chưa biết đường . lần sau đi chỉ đường em nhé