Họp mặt Viet4rum Trung thu 2010

Mr.Nguyễn

Well-Known Member
Sau đây là những hình ảnh đầu tiên của Office lần thứ 8 này . Cuộc Office lần 8 này diễn ra hoành tráng hơn mong đợi .

Thời gian bắt đầu là 4h30 chiều hôm trước đến 5h sáng hôm sau ;)) chơi hết tất cả 5 hiệp :x

Kocananh_88 và vuacuacacloaivua

Ban ăn uống bắt đầu​

Còn đây là hiệp 4

Kết thúc hiệp 5 ;))

Còn rất rất nhiều ảnh nữa tại mình bận ăn uống lên ko chụp đc nhiều , mọi người cùng chờ những bức ảnh tiếp theo lên nhé......

Hình ảnh hiệp 3
Đại gia đình bagiavuitinh

Hình ảnh hiệp 5
Sờ mó Hòa , quang-hoa

Vuacacloaivua

Sờ lấm nét Quang Khải-Sờ mó Hậu

Trai-thanhmien

Xuân Diệu -Sờ lầm nét

Sờ mó Hòa-quanghoa-doan-huyen

Sờ lấm nét -Sờ mó Hậu-Đinh Hương

babo-zkOOl

LastPrayer-trai-thanhmien

Phố đêm 3h30 phút sáng ngày 23/9

Những gương mặt còn trụ tới trận địa cuối cùng

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
xé tem phát

:009::009::009::003::003::003::003::003:
eo ôi sao lại như thế này bác ơi​

Last edited by a moderator:

vuacacloaivua

Well-Known Member
Tui cũng có nhiều lém nhưng toàn chụp lúc đêm đó chả nhìn thấy gì mấy vì cứ quay máy tứ lung tung...kakakaka buồn vãi
có mấy cái gọi là cố mới nhìn đc thì cũng góp lên cho nó có phong trào vậy...lần này đi chơi trung thu chúng ta đã gặt hái đc rất ..rất ..rất nhiều THẤT BẠI...nhưng KHÔNG SAO BÔI CAO SẼ KHỎI...vẫn có thể là hoành tá tràng nhưng tui về chắc ốm luôn :-s:-s:-s:((:((:((:(( hi vọng vào lần sau sẽ ko thía này nữa :019::019::019::019:

Bác chủ trì đây

Ông chủ thớt đây(hơi phê tí)

các thành viên này chắc ai cũng bít vì đã tự sướng roài

trai_thanh miện và bác khải

Toàn thấy lon ko biết mình uống đc mấy choác kakakakaa

Ai chưa thấy quỷ thì nhìn đây nhá

:016::016::016: hơi tê đưa máy loạn xì ngậu và ban đêm nên mọi người cố gắng đeo kính xem nhá

Thời gian bắt đầu là 4h30 chiều hôm trước đến 5h sáng hôm sau ;)) chơi hết tất cả 5 hiệp :x

Kết thúc hiệp 5 ;))
:010:Già khoái nhất ảnh này, trông Doanhuyen ngủ đến là dễ thương...:008:

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Không cầm máy ảnh lên chỉ có mấy tấm chụp bằng dt thui bà kon ạh

Tèo bùn tèo khóc KoCanAnh_88 LastPrayer

KoCanAnh_88 vÀ teo bùn tèo khóc

Lucky_star với ku Bi này

KoCanhAnh_88 lày thành quả cướp đc từ anh Vua đó heheeheheh.

Đẹp trai nhất nhì 4rum nhóa khửa khửa mấy chú để cháu nó lên với nhá

Last edited by a moderator:
B

BoySuperMen

Guest

các thành viên này chắc ai cũng bít vì đã tự sướng roài

:)):)):020::020::020: không thể nói nên lời.

taTa còn ảnh độc nhưng để xem 1 mình kakakak ko lại có xicangdan chít cả lũ...còn bác đoàn có mấy cái đưa nốt lên đi;;);;);;);;)

ông có cái nào thì up hết lên đi. khai báo cho thật thành khẩn ko thì đừng có trách tôi vui tính đấy :010::010::010::010:
Ông liệu đấy ..toàn ảnh ông kinh dị tui tha cho chưa đưa lên đó ;;);;);;);;) coi chừng tui nha

xời . không phải lo ông cứ show thoải mái đê :001::001::001::001: xem tìm chỗ nào ở nhờ đi nhá. nhà ông :010::010:
mai tui cũng chuyển rồi ông ko phải xoắn ông cứ đợi mà xem nhé...nhưng tui phải xét cái đã kakakakaka

taTa còn ảnh độc nhưng để xem 1 mình kakakak ko lại có xicangdan chít cả lũ...còn bác đoàn có mấy cái đưa nốt lên đi;;);;);;);;)
vua ơi tôi lạy ông ông cho cái ảnh tôi ngủ gật lên thế kia ngang bằng giết tôi rồi :((