Họp mặt Viet4rum Trung thu 2010

trả lời bạn này
cho tôi hỏi ở[ PC ] quên nick hả? hay nhỉ quên nick chỗ đó nhiều người việt nam lắm à
cái kiểu đó là kiểu bào chữa nha cái đó lạ gì ...mấy người cứ đòi làm vua tướng gì đó , nhận luôn 1 câu là [em chót nói linh tinh các anh bỏ qua ] lại còn lắm điều ,nếu mà sành điệu hôm nào gặp mặt cái coi hiiiii...
mà ông bạn [cafe_đen] có đoạn bảo là [ ban nik thì làm gì nhau ] chứ gì ? thế nếu ban nik rồi thi làm gì nhau nào ? hãy suy nghĩ trước khi nói nha... cái gì thì cũng có tổ chức doàn thể nha ok ? hãy cùng nhau xây dựng viet4rum tốt đẹp hơn, bổ ích hơn nha .
đã lâu rồi tớ không thik nói ai xin lỗi nếu lời nói hơi quá nhưng người ta xin lỗi rồi nếu là MOD thì tự biết IP nó nằm ở đâu tại sao lại để bù lu bù loa lên
ban nik thì làm gì nào cái chính phải đúng "đánh kẻ chạy đi không ai đánh kẻ chạy lại" ông bạn cũng biết thừa tôi là ai rồi dùng cái nik nào OK
thấy hơi quá tôi nói nếu có dịp nhất định gặp vì tôi quen rất nhiều người HD
nếu không có lời thì tôi cũng sẽ nói cái nik bảo dân choi này nọ nhé còn ban nik thì làm gì có phải cứ đi off cứ 8 nhiều là xây dựng d d à ông bạn có sai có sửa không ai hoàn hảo cả tôi không sợ ban nik chỉ sợ làm và nói không đúng thôi OK

-‘๑’-..DuyManh..-‘๑’-

•๖ۣۜ♥๖Bó Kiếm๖ۣۜ♥๖•
đã lâu rồi tớ không thik nói ai xin lỗi nếu lời nói hơi quá nhưng người ta xin lỗi rồi nếu là MOD thì tự biết IP nó nằm ở đâu tại sao lại để bù lu bù loa lên
ban nik thì làm gì nào cái chính phải đúng "đánh kẻ chạy đi không ai đánh kẻ chạy lại" ông bạn cũng biết thừa tôi là ai rồi dùng cái nik nào OK
thấy hơi quá tôi nói nếu có dịp nhất định gặp vì tôi quen rất nhiều người HD
nếu không có lời thì tôi cũng sẽ nói cái nik bảo dân choi này nọ nhé còn ban nik thì làm gì có phải cứ đi off cứ 8 nhiều là xây dựng d d à ông bạn có sai có sửa không ai hoàn hảo cả tôi không sợ ban nik chỉ sợ làm và nói không đúng thôi OK
trước hết mình hỏi bạn nha?
bạn đọc hết đoạn viêt của mình chưa?
tôi ko nói bạn xin lỗi ok! ý tôi nói chính là cái em[bonghoamaudo] kìa bạn bít rồi chứ
bạn bảo [người ta xin lỗi] rồi hả?ok nhưng mà nghe nó tức lại còn nói 1 câu là [tôi để nik ở PC ] vậy
bạn nghĩ sao về câu nói đó hả ?
mà ko cần nói nha chỉ cần cái hồ sơ đang kí là nữ ok? mà xem ra kiểu ăn nói như thế là [nam hay nữ]
cho mình hỏi ? nếu doàng hoàng cần gì phải như vậy đúng ko?
còn bạn nói [quen nhiều người hải dương ] thì đó là vấn đề của bạn tôi ko cần biết vì hải dương
tôi bên này là ko ít người đâu nha cho nên bạn quen nhiều hay quen hết trừ tôi ra thì cũng mặc kệ
. nhưng ý tôi nói là muốn gặp cái em gì [bonghoamaudo] kìa ? mà ko phải mình tôi đâu nha
mấy anh em đi sàn muốn gặp cô bé đó để cô bé đó rủ đi sàn lớn chứ hôm nọ đi sàn nhà quê
chán óa cô bé đó chê, mà bọn tui là dân lao động thì chỉ vui chơi thôi chứ giám gì sánh vai với
đại gia đâu hoặc dân chơi đâu,nhưng vẫn muốn được gặp cô bé[bonghoamaudo] để cô bé dẫn đi sàn
to sem nó hoành tá tràng ra sao?chứ cô bé đó nói 1 câu nghe vãi hàng đó là[mấy cái sàn này chỉ có
bọn nhà quê mới vào, các bác nên học hỏi và tìm tòi hơn đi ạ]
còn phần của bạn này
bạn nói 1 câu [bannik thì làm gì nào] đúng ko?uhm vậy mình lại hỏi lại bạn?

[nếu ban nick bạn thì bạn làm gì lại nào?]
đó tôi hỏi câu đó đấy vì thấy bạn có câu hỏi rất hay uhm đó là [ban nick thì làm gì ?] đúng ko?
cái chính ở đây [ban nick] tôi ko biết tiếng anh nên cứ nới như vạynha .
thì cái người bị ban nick phải có hành vi gì đó phạm luật nội quy của diễn đàn thì mới bị bannick
ok?vậy cái người bị bannick đó phải có suy nghĩ nha .
suy nghị xem mình sai ở cái gì ?
chứ ko tự dưng mà người ta bannick mìnhok?
và cũng phải thấy xấu hổ vì mình đã sai nên bị bannick , chứ nếu mà trong trường hợp mà bị mất dây
thần kinh xấu hổ rồi thì mình ko nói .
và còn nói 1 câu cố chấp là [bannik này tôi làm nick khác ] đó chính là [mất dây thần kinh xấu hổ rồi
đó] và cũng nói là mình ko phải MOD cũng là thành viên như bạn thôi ok?
nhưng mà đóng góp được gì cho dd thì đóng góp ko thì thôi chứ ko nên làm xấu dd nha ok?
còn mìnhluon mong ace luôn đoàn kết gắn bó với nhau xây xựng cộng đồng người việt nam bên
korea này vững mạnh , đoàn kết,giúp đõ nhau lúc khó khăn,cùng nhau hướng tới tương lại đẹp,
mà ai cũng mong muốn.

Last edited by a moderator:
trước hết mình hỏi bạn nha?
bạn đọc hết đoạn viêt của mình chưa?
tôi ko nói bạn xin lỗi ok! ý tôi nói chính là cái em[bonghoamaudo] kìa bạn bít rồi chứ
bạn bảo [người ta xin lỗi] rồi hả?ok nhưng mà nghe nó tức lại còn nói 1 câu là [tôi để nik ở PC ] vậy
bạn nghĩ sao về câu nói đó hả ?
mà ko cần nói nha chỉ cần cái hồ sơ đang kí là nữ ok? mà xem ra kiểu ăn nói như thế là [nam hay nữ]
cho mình hỏi ? nếu doàng hoàng cần gì phải như vậy đúng ko?
còn bạn nói [quen nhiều người hải dương ] thì đó là vấn đề của bạn tôi ko cần biết vì hải dương
tôi bên này là ko ít người đâu nha cho nên bạn quen nhiều hay quen hết trừ tôi ra thì cũng mặc kệ
. nhưng ý tôi nói là muốn gặp cái em gì [bonghoamaudo] kìa ? mà ko phải mình tôi đâu nha
mấy anh em đi sàn muốn gặp cô bé đó để cô bé đó rủ đi sàn lớn chứ hôm nọ đi sàn nhà quê
chán óa cô bé đó chê, mà bọn tui là dân lao động thì chỉ vui chơi thôi chứ giám gì sánh vai với
đại gia đâu hoặc dân chơi đâu,nhưng vẫn muốn được gặp cô bé[bonghoamaudo] để cô bé dẫn đi sàn
to sem nó hoành tá tràng ra sao?chứ cô bé đó nói 1 câu nghe vãi hàng đó là[mấy cái sàn này chỉ có
bọn nhà quê mới vào, các bác nên học hỏi và tìm tòi hơn đi ạ]
còn phần của bạn này
bạn nói 1 câu [bannik thì làm gì nào] đúng ko?uhm vậy mình lại hỏi lại bạn?

[nếu ban nick bạn thì bạn làm gì lại nào?]
đó tôi hỏi câu đó đấy vì thấy bạn có câu hỏi rất hay uhm đó là [ban nick thì làm gì ?] đúng ko?
cái chính ở đây [ban nick] tôi ko biết tiếng anh nên cứ nới như vạynha .
thì cái người bị ban nick phải có hành vi gì đó phạm luật nội quy của diễn đàn thì mới bị bannick
ok?vậy cái người bị bannick đó phải có suy nghĩ nha .
suy nghị xem mình sai ở cái gì ?
chứ ko tự dưng mà người ta bannick mìnhok?
và cũng phải thấy xấu hổ vì mình đã sai nên bị bannick , chứ nếu mà trong trường hợp mà bị mất dây
thần kinh xấu hổ rồi thì mình ko nói .
và còn nói 1 câu cố chấp là [bannik này tôi làm nick khác ] đó chính là [mất dây thần kinh xấu hổ rồi
đó] và cũng nói là mình ko phải MOD cũng là thành viên như bạn thôi ok?
nhưng mà đóng góp được gì cho dd thì đóng góp ko thì thôi chứ ko nên làm xấu dd nha ok?
còn mìnhluon mong ace luôn đoàn kết gắn bó với nhau xây xựng cộng đồng người việt nam bên
korea này vững mạnh , đoàn kết,giúp đõ nhau lúc khó khăn,cùng nhau hướng tới tương lại đẹp,
mà ai cũng mong muốn.
có vẻ tôi hơi lạc lõng khi nói. chỉ thấy là bạn có vẻ không thiện cảm với nik bonghoamaudo nói thế thì tôi cũng chịu
còn về việc ban nik hay là không thì ai làm người ấy chịu còn xấu hổ á xin lỗi bạn nói câu này có quá không sai thì sửa chứ còn xấu hổ thì xin lỗi bạn xem lại lời bạn viết và nhận xét về những người khi sai và bị ban nik nhé
tôi không thích tranh luận vấn đề này nữa vì bản thân tôi tự thấy tôi xấu hổ vì mình sai mong bạn xem lại bài viết của mình nhé " không ai hoàn hảo cả "
từ đầu đến cuối tôi không hề nói đến dân chơi hay dân thường nhé mà chính bạn nói là lời lẽ của thành viên đó còn ăn chơi hay gì đó thì xin lỗi tôi là dân lao động chưa biết cái sàn là gì đâu OK
cậu không thấy là ban nik người ta vẫn tái phạm à tớ chỉ thấy khó nhìn khi mà mấy nik kia hùa vào nói thôi
có người truy cập mới làm lên 1 diễn đàn theo đúng nghĩa cậu ạ có người xấu cũng có người tốt có người thẳng thắn và cũng có người vòng vèo nhưng chót lại thế này cậu nói những ai bị ban nik thì xấu hổ tớ ghi nhận ( vì cậu qote lên tưởng bảo gặp tôi thì tôi nói vậy tự nhiện tôi lại bảo quen nhiều bạn HD có lẽ khoe khoang quá :)) )
thân!:)

Last edited by a moderator:
Rất vui rất hay ...mạn phép chủ topic xin cho hỏi bức ảnh này:

là ai vậy tên gì ?quê quán ở đâu ...vì người trong ảnh rất giống ku em con bà cô :-" mình tên là :'' Đạt ''quê hải dương trc đây làm ở GIMFO nhưng giờ mình đã mất liên lạc ..Thanks all =((

-‘๑’-..DuyManh..-‘๑’-

•๖ۣۜ♥๖Bó Kiếm๖ۣۜ♥๖•
có vẻ tôi hơi lạc lõng khi nói. chỉ thấy là bạn có vẻ không thiện cảm với nik bonghoamaudo nói thế thì tôi cũng chịu
còn về việc ban nik hay là không thì ai làm người ấy chịu còn xấu hổ á xin lỗi bạn nói câu này có quá không sai thì sửa chứ còn xấu hổ thì xin lỗi bạn xem lại lời bạn viết và nhận xét về những người khi sai và bị ban nik nhé
tôi không thích tranh luận vấn đề này nữa vì bản thân tôi tự thấy tôi xấu hổ vì mình sai mong bạn xem lại bài viết của mình nhé " không ai hoàn hảo cả "
từ đầu đến cuối tôi không hề nói đến dân chơi hay dân thường nhé mà chính bạn nói là lời lẽ của thành viên đó còn ăn chơi hay gì đó thì xin lỗi tôi là dân lao động chưa biết cái sàn là gì đâu OK
cậu không thấy là ban nik người ta vẫn tái phạm à tớ chỉ thấy khó nhìn khi mà mấy nik kia hùa vào nói thôi
có người truy cập mới làm lên 1 diễn đàn theo đúng nghĩa cậu ạ có người xấu cũng có người tốt có người thẳng thắn và cũng có người vòng vèo nhưng chót lại thế này cậu nói những ai bị ban nik thì xấu hổ tớ ghi nhận
thân!:)
bạn này ! mình nói là để góp ý kiến chung cho dd mà thôi ý mình muốn góp cho dd tốt hơn thôi ,
chứ ko mún chanh cãi nhiều chứ thực ra chuyện cũng ko cò gì đúng ko? ai cũng muốn đưa ra ý kiến
của mìn để đóng góp cho dd chứ nếu cứ kéo dài chuyện này lại thành tranh cãi trên cái píc này .
chứ còn nếu tranh cãi thì nó dài lắm có thể bạn ở bên hàn này từ lúc bắt đầu sang đến lúc về việt
nam cũng ko hết bạn có nghĩ vậy ko?vì vậy ý kiến đưa ra là có nhưng nói tóm lại làm sao để đưa dd
mình tốt hơn đó mới là điếu quan trọng ok bạn?vậy ko nê bàn tán nữa ok ,bạn sai bạn sửa , mình sai
mình sửa ok vì vậy đóng ở đây ko nói nữa ok bạn , còn nếu có thời gianmình vào yahoo nói chuyện
mình rất muốn kết bạn với mọi người , thêm bạn bớt thù nha ok ?bạn nghĩ vậy ko? chúc vui vẻ=D>

Rất vui rất hay ...mạn phép chủ topic xin cho hỏi bức ảnh này:

là ai vậy tên gì ?quê quán ở đâu ...vì người trong ảnh rất giống ku em con bà cô :-" mình tên là :'' Đạt ''quê hải dương trc đây làm ở GIMFO nhưng giờ mình đã mất liên lạc ..Thanks all =((
Chuẩn đấy
ông anh đó cũng nói là quen bác đóa ...tìm nhau đê ko lại lạc nữa

Vậy em biết sđt của người đó ko vậy nếu có xin cho anh nha thanks ;;)
ngồi uống cũng có nghe anh ấy hỏi nhưng lại quên mất nhưng đã bảo bác ấy lên rum tìm bác rồi chắc sắp sớm gặp thôi...chịu khó đợi mấy ngày xem sao anh à

@ cafe_đen & trai_thanhmien đây k phải là topic góp ý cho TV vì vậy k lên bàn luận những chuyện riêng tư trên dd , hình như đã có thông báo từ BQT qua việc bài viết của hoangpadiem12 rồi nha ! Những chuyện riêng tư nên qua yahoo, mail tranh luận nha .

@ 01081233636 người mà bạn Phương lói đúng tên Đạt quê Tứ Kỳ -Hải Dương 1 người bạn học ngày ở VN của doan-huyen có tham gia Offline lần vừa rồi hiện giờ bạn ấy đang làm gần chỗ mình ở in chơn lam tông công tan sdt : 010-3265-1983 anh em gì mà đổi số k liên lạc gì sao bạn Phương ? Hay là anh em bắn 7 lần đại bác k thấy đâu ?

Thanks bạn nha ,đùa chứ ku em đó nó ở quê ngoại nhà mình mà . .hiiiiiiiiii đang trêu nhau chút ,thế nó mới chuyển về chỗ bạn làm à bữa nào rảnh mời bạn và vợ con lên chỗ mình chơi lâu nay công việc lộn xộn quá đang đánh võng kaaaaaaa :-"