Kỉ Niệm offline lần IX Tai Seoul !!!Hic Hic Hic

Chào tấc cả Bà con DD !Mình là thành viên mới mặc dù đã biết về VIET4RUM rất lâu roài,và đây là lần đầu tiên đến Seoul và cũng là buổi Ofline đầu tiên luôn,...
Sáng 25 vừa tan tầm ra ca về định ngủ thi Bagia phone rủ đi chơi, hic mặc dù cũng buồn ngủ quá trời mà nghe nói hợp off gặp ANh Em vui lắm thế là có ngủ đc đâu chứ , đợi Già về thế là tót đi ngay, lên đến nơi thì tèng téng teng...kế hoạch bị vỡ, mình đoc trong DD thì nghe hoàng chai chàng lắm chứ...Ngờ đâu lên đến nơi thì phải vào công viên và gặp Anh Em thì đẫ quá muộn và hành trình cũng như Bagia đã nói roài đấy, tìm nhà nghĩ mãi cũng ko có, cứ đi dòng dòng seoul mãi ..mãi mãi và thế là mãi đến 광주 luôn.... KN khó quên luôn .
Nếu có off lần X thì sẽ ntn nhỉ???mới có tăng 2 mà Mod và Admin đã ngủ gần hết roài, chắc mùa đông lạnh nên các bác về tổ ấm sớm hỉ...
Chúc cả nhà off lần X sẽ tốt đẹp hơn nhé
...@};-@};-

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Yên tâm thưa bác, hôm ấy e phải lê xác về vì 26 đi làm nên ko thể ở lại tiếp đón được, e đã có lời xin lỗi, hy vọng lần off10 này, sẽ ko còn tình trạng như trên ạ, cũng tại thời tiết khắc nghiệt quá, mong gặp pác và bagia vào dịp gần đây nhất :D
Thề và Thân ái :D

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Anh Toàn ơi anh lạ quá đi. Ai lại là" Bác " . Ng ta là con gái mà anh cứ:((
Em kể anh đó. keke
Chết thật, là bé này đó hả, hơ hơ.... người đẹp daitrang à anh xin lỗi nhớ :D

ước gì mình được nhập hội thì tốt quá
Ước j thì ước chứ cái này không phải ước đâu ạ

Last edited by a moderator:

H@U_aominh

Well-Known Member
Hjc,...tại hôm đó H@U có việc bận đột xuất nên mới phải về trước, nếu ko sẽ theo với anh chị em tới bến luôn. Thành thật xin lỗi gia đình bagia, đi off mà phải cực thế, trời lạnh hom đó mà đi zòng zòng seoul chắc...khổ lắm :) vừa bắt tay được là H@U phải về rồi. Hẹn lần off sau sẽ hết mình ;))

P/S : hôm đó vượt trăm mấy cây số về đến chungbuk loay hoay đến gần sáng nên cũng hok thể quay lại như đã hứa :D

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Hjc,...tại hôm đó H@U có việc bận đột xuất nên mới phải về trước, nếu ko sẽ theo với anh chị em tới bến luôn. Thành thật xin lỗi gia đình bagia, đi off mà phải cực thế, trời lạnh hom đó mà đi zòng zòng seoul chắc...khổ lắm :) vừa bắt tay được là H@U phải về rồi. Hẹn lần off sau sẽ hết mình ;))

P/S : hôm đó vượt trăm mấy cây số về đến chungbuk loay hoay đến gần sáng nên cũng hok thể quay lại như đã hứa :D
Dạ dạ xin lỗi pác, hôm ấy ko ở lại tiếp bác được, tại e phải về đi cày lấy tiền lấy vợ ạ, hẹn gặp pác vào dịp off gần đây nhất :D

mình xin lỗi cả nhà là lần đầu tiên đi offline đã đến muộn lại chốn về sớm vì có việc đột xuất kéo theo cả H@U_aominh về làm cho không khí offline giảm xuống phần nào chân thành xin lỗi mọi người . Đành hẹn lại mọi người lần offline sau sẽ hết mình .

Yên tâm thưa bác, hôm ấy e phải lê xác về vì 26 đi làm nên ko thể ở lại tiếp đón được, e đã có lời xin lỗi, hy vọng lần off10 này, sẽ ko còn tình trạng như trên ạ, cũng tại thời tiết khắc nghiệt quá, mong gặp pác và bagia vào dịp gần đây nhất :D
Thề và Thân ái :D
Hic hic hic em là girt chính hiệu mà bác này kì thiệt chứ....mong of lần X sớm sớm để gặp bác cho bác nhìn rõ hơn nhé...

™Stupid™

Thanh Niên Ngoan Hiền
Hic hic hic em là girt chính hiệu mà bác này kì thiệt chứ....mong of lần X sớm sớm để gặp bác cho bác nhìn rõ hơn nhé...
acc biết bà này là bà nào rùi
ok off tới mong được gặp lại cả gia đình bữa đó
xin thất lễ đợt này vì tiếp đón ko được chu đáo
có gì đợt X bù lại gia đình ta nhá
thông cảm dạo này trời rét nên.........;))

acc biết bà này là bà nào rùi
ok off tới mong được gặp lại cả gia đình bữa đó
xin thất lễ đợt này vì tiếp đón ko được chu đáo
có gì đợt X bù lại gia đình ta nhá
thông cảm dạo này trời rét nên.........;))
Em còn bé lắm bác ah, jimà Bà ghê vậy?

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Dạ anh xin lỗi nàng, tại anh cứ tưởng :(, hẹn gặp lần tới này để chuộc lỗi :D

Ko phải sợ mất răng đâu,mà hôm bữa bác
nhậu ít mà say thế mới đau chứ nên bác ko nhìn rõ ấy mà.
Có khi nào cậu ấy say em? :D

quang_hoa

Well-Known Member
Nếu có off lần X thì sẽ ntn nhỉ???mới có tăng 2 mà Mod và Admin đã ngủ gần hết roài, chắc mùa đông lạnh nên các bác về tổ ấm sớm hỉ...
Chúc cả nhà off lần X sẽ tốt đẹp hơn nhé
...@};-@};-
chị cứ yên tâm . ban quản trị đã vừa đc đưa sang Châu Phi để tập huấn 1 tháng rùi nên giờ sẵn sàng tiếp tất cá các ACE đến tận tăng 5 , tăng 6 đấy ạ. hẹn gặp chị ở lần tới