Một Tất Niên Đáng Nhớ

lovevirus

for you and for me
Xin chia sẻ cùng các bạn một số hình ảnh về những ngày đón Tết và vui Xuân.

Tên của Topic lấy từ ý tưởng của bạn ziczac...các hình ảnh thuộc bản quyền của bạn ziczac và các bạn khác cùng tham gia chương trình :D (Xem)

Vâng, đây là mâm ngũ quả...Iem là đồng tác giả về ý tưởng và trực tiếp tham gia :)

Hương khói - Một chút tưởng nhớ và những ước nguyện cho một năm mới :)

Lối vào Đại bản doanh - Nơi tổ chức chương trình...

Các lãnh đạo R& XT...

Một số thành viên tham gia đã viết Lưu bút..

Đây là Chữ ký của mình :)

Chương trình thêm phần hấp dẫn bởi có sự tham gia của một số em Tôm Hùm :D

Một góc của Hiện trường...

Các nghệ sỹ góp vui cho chương trình...

Chia sẻ...

...Và những phút thăng hoa

Khi Giao thừa đến...

Cháy hết mình luôn...

Bắn pháo hoa...

Chúc mừng năm mới...

Xin chúc tất cả các anh chị em một năm mới nhiều niềm vui và hạnh phúc

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Có mấy em đến nhưng lại về trước giao thừa, một phần cũng do các anh mải Bầu cua tôm cá :))
Một phần j nữa, nguyên nhân lý do từ đó mà ra chứ đâu nữa :(, cần phải chỉnh lại bác ợ, e cũng thế :D
20 này SN 4rum, chiều 19 anh em mình đụng nhau cái nhể :D

lovevirus

for you and for me
Cái này thấy ở đâu đó rồi ! :D

chụp bằng gì mà đẹp thế anh ? hôm nào tư vấn em tậu 1 quả chụp chơi. ^^
1M đủ ko anh ?
Ảnh này chủ yếu anh lấy từ fb...nhìn quen là phải :D

Mấy máy chụp hình hôm đó nói chung toàn hàng khủng :D. Dĩ nhiên để chụp ảnh đẹp còn có yếu tố khác nữa.

Anh không rành cái này lắm nhưng theo anh biết chắc ít nhất cũng cần khoảng M rưỡi :D

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—

Mấy máy chụp hình hôm đó nói chung toàn hàng khủng :D. Dĩ nhiên để chụp ảnh đẹp còn có yếu tố khác nữa.

Anh không rành cái này lắm nhưng theo anh biết chắc ít nhất cũng cần khoảng M rưỡi :D

M rưỡi được 50D và ống xứng tầm với nó ko hở bác? :(

hàng khủng là những loại máy nào vậy anh?nikon hay canon vậy ạ

lovevirus

for you and for me

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Hehe..câu hỏi ngoài chuyên môn của anh :D
Em có thể hỏi các bạn thuộc CLB NA http://vikool.org/thread4375-10.html
20 này rum tổ chức sinh nhật,vì là vào cn và sau mấy lần off thì e thấy tổ chức từ chiều thứ 7 là hợp lý nhất, nhưng thứ 7 e chỉ muốn mấy AE mình đụng nhau 1 bữa để giao lưu, cọ sát là chủ yếu và hóng hớt là quan trọng :D, anh thu xếp bố chí được ko ợ ?

lovevirus

for you and for me
20 này rum tổ chức sinh nhật,vì là vào cn và sau mấy lần off thì e thấy tổ chức từ chiều thứ 7 là hợp lý nhất, nhưng thứ 7 e chỉ muốn mấy AE mình đụng nhau 1 bữa để giao lưu, cọ sát là chủ yếu và hóng hớt là quan trọng :D, anh thu xếp bố chí được ko ợ ?
Nếu không có gì thay đổi anh sẽ xuống Ansan vào tối thứ 7...

Bạn nào thích thì tham gia, hai người cũng có thể có một bữa nhậu vui, anh không thích gạ gẫm ai cả:D

™Stupid™

Thanh Niên Ngoan Hiền
Bạn nào ở Ansan tìm trước cái nai thừ hay ho chút...
Anh thích nghe nhạc :))
Em chắc cũng có mặt từ đêm thứ 7 đăng ký ko dưới 3 suất
Bác cũng thấy em khoái mấy cái Nai "Từ" đó ;)) nghe nói có 1 cái hay hay mà quên chưa hỏi tên là gì
giatoan liên lạc với Tanthuyet hỏi vụ này hộ cái
mấy anh em mình chiến sớm 1 chút cho vui chứ nguyên CN chắc.........hơi ít ah

dunghien

.:i:. just dreams .:i:.
Mua 50D cầm cho oai cũng được đấy anh nhỉ ? ^^
Quan trọng là đằng sau cái máy là cái gì thôi.Lên kế hoạch training bắt đầu từ dòng A của canon. ^^
A490 -----> nhảy lên dòng G -----> nikon tầm D90 và dừng lại. Đi nhiều mỏi chân,dấn thân vào mấy cái này khổ vợ khổ con ra chứ được gì đâu. :D

kết nhất cái ảnh bác ý chụp ông chăn vịt mà cũng đẹp như người mẫu mí anh nhỉ ? ^^