''Ma'' ở Hàn có thật 100%

Mr.dang

-nhớ.một.nụ.cười-
thật hay không thì không biết \\\ nhưng đọc thì dựng hai hàng tóc gáy luôn.trời thì mưa.sấm chớp.. yàaaa!!!

anh oi em chua qua hàn mà nghe anh kể như thế thì em cũng đủ chán rồi anh ạh
ngồi đọc truyện của anh chẳng khác nao nghe bác ngạn bác ay chem gió
toát cả mồ hôi hột

quá hay và cũng quá sợ! làm đêm đọc truyện này nhìn qua cửa sổ công ty thấy rùng rợn!
mong chủ thớt viết tiếp, ko cứ đoán già đoán non thế này hao mòn tuổi thanh xuân mất;))

sao bạn quynh lại gỡ bỏ câu chuyện co thật như vậy

mình thấy câu chuyện đọc thấy cũng sợ thật nhưng dó là câu chuyện co thât tai sao bạn quynh lai gơ bở câu chuyện đó vậy ai thích tò mò thi người đó đọc mà mình mong bạn quynh dưng làm như vậy nữa hãy để mọi người cùng dươc thưởng thức câu chuyện đó dược ko

mjnh cung nhjn thay that ma chang dem nao mjh dc ngu yen ca
Bạn chú ý tham gia 4rum bài viết có dấu.Bạn nhìn thấy " Ma " vậy mình thấy địa chỉ của bạn ở Incheon bạn có thể cho địa chỉ chỗ bạn nhìn thấy "Ma" đc ko để hôm nào mình qua đó tận hưởng cái cảm giác nhìn thấy đó với bạn :))

QuynhKr

Administrator
mình thấy câu chuyện đọc thấy cũng sợ thật nhưng dó là câu chuyện co thât tai sao bạn quynh lai gơ bở câu chuyện đó vậy ai thích tò mò thi người đó đọc mà mình mong bạn quynh dưng làm như vậy nữa hãy để mọi người cùng dươc thưởng thức câu chuyện đó dược ko
Mình ko có ý gỡ bỏ câu chuyện mà chỉ gỡ bỏ link mà chủ pic chèn vào đó là link video flash có nội dung kinh dị làm mọi người khiếp sợ.

THANHXUANXP

Quá khứ xin hãy ngủ yên
em thấy anh Phương là người may mắn đấy.bởi những người có duyên mới gặp dươc ngưỡi âm như thế.theo em thì không có ji mà các anh phải sợ thế cả.
hãy coi linh hồn của anh ấy như 1 người bạn và 1 thành viên trong phòng:ăn uống_mời,đi đâu-rủ,khi nào thấy anh ay về thì khấn hoăc nc.anh ấy không những không làm hại các anh mà còn che trở cho các anh nữa đấy​
.
nếu em dược sang HQ nhât đinh em sẽ đên thăm anh H .và nc với anh ấy về t.y để mong anh ây có thể dc thanh thản hơn và sớm siêu thoát.

thôi e phải đi làm đã.tối về lại viết tiếp

còn về chuyện chị L -biết đâu chị ấy ko vào dd lên ko biêt dc câu chuyên này và biêt đâu chị ấy cũng tương a H mất la vì đột quỵ như bs nói.vậy nếu a Phương biết địa chỉ của chị ấy sao a ko thử nc trưc tiếp với chị ấy xem.coi như a lam vc này vì tâm nguyện của người đã khuất đi.nếu chị ấy ko thể sang dược(vì đâu phải cứ muốn là sang dc đâu)thì a có thể thắp hương trươc gốc cây anh đào và xin a H hãy châp nhân lời xl của chị L qua đt xem.theo em thì chị L có thể làm thế và lâp phần mộ cho a H ở NGHĨA TRANG online để hàng ngày có thể vào viêng thăm a ấy.
A Phương nói đúng'anh h đã chờ chị ấy băng cả mạng sống của mình'và bây giờ đến chết vẫn chờ,nếu chị L vẫn ko làm gì thì có lẽ chúng ta miễn bàn về con ngườ này​

cầu cho linh hôn anh H sơm dc siêu thoát

Cầu mong Đức Phật mẫu Chuẩn đề phóng linh quang tiếp dẫn hương linh anh được siêu sinh về cõi niết bàn.
Nam mô A di đà Phật
Nam mô Đại từ Đại bi tầm thanh cứu khổ cứu nạn linh cảm ứng linh Quan thế âm Bồ tát Ma ha tát
Nam mô Thất câu chi Phật mẫu Chuẩn đề​

Last edited by a moderator:
em thấy anh Phương là người may mắn đấy.bởi những người có duyên mới gặp dươc ngưỡi âm như thế.theo em thì không có ji mà các anh phải sợ thế cả.
hãy coi linh hồn của anh ấy như 1 người bạn và 1 thành viên trong phòng:ăn uống_mời,đi đâu-rủ,khi nào thấy anh ay về thì khấn hoăc nc.anh ấy không những không làm hại các anh mà còn che trở cho các anh nữa đấy​
.
nếu em dược sang HQ nhât đinh em sẽ đên thăm anh H .và nc với anh ấy về t.y để mong anh ây có thể dc thanh thản hơn và sớm siêu thoát.

thôi e phải đi làm đã.tối về lại viết tiếp

còn về chuyện chị L -biết đâu chị ấy ko vào dd lên ko biêt dc câu chuyên này và biêt đâu chị ấy cũng tương a H mất la vì đột quỵ như bs nói.vậy nếu a Phương biết địa chỉ của chị ấy sao a ko thử nc trưc tiếp với chị ấy xem.coi như a lam vc này vì tâm nguyện của người đã khuất đi.nếu chị ấy ko thể sang dược(vì đâu phải cứ muốn là sang dc đâu)thì a có thể thắp hương trươc gốc cây anh đào và xin a H hãy châp nhân lời xl của chị L qua đt xem.theo em thì chị L có thể làm thế và lâp phần mộ cho a H ở NGHĨA TRANG online để hàng ngày có thể vào viêng thăm a ấy.
A Phương nói đúng'anh h đã chờ chị ấy băng cả mạng sống của mình'và bây giờ đến chết vẫn chờ,nếu chị L vẫn ko làm gì thì có lẽ chúng ta miễn bàn về con ngườ này​

cầu cho linh hôn anh H sơm dc siêu thoát

Cầu mong Đức Phật mẫu Chuẩn đề phóng linh quang tiếp dẫn hương linh anh được siêu sinh về cõi niết bàn.
Nam mô A di đà Phật
Nam mô Đại từ Đại bi tầm thanh cứu khổ cứu nạn linh cảm ứng linh Quan thế âm Bồ tát Ma ha tát
Nam mô Thất câu chi Phật mẫu Chuẩn đề​
tôi thích comment này của bạn 8->

dù thật hay giả nhưng tác giả kể rất có duyên,và có đoạn cảm thấy nổi cả da gà.thank

búc xúc

hôm nay la 15 tháng 7 rồi em đã theo dõi câu chuyện của chủ thớt được 3tháng có dư em phải thanks chủ thớt cái đã vì câu chuyện chủ thớt "kể" quá hay so với dự kiến làm thằng em tối thứ 7 nào cũng thức đến 1hsang để hóng hớt làm hôm sau di lam phê như cá trê vậy mà phải đến 2 tháng rồi sao chủ thớt không up nốt lên định dày vò thằng em đến bao giờ đây chủ thớt oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii^:)^