Nhật ký Viet4rum

- "Nếu có một ngày, bạn phát hiện cảm xúc của mình chẳng thể diễn đạt thành lời, thay vào đó chỉ muốn bản thân biến mất giữa phố đêm rực rỡ ánh đèn, thì đó chính là cô đơn."

damcuoingotngao

Đám cưới ngọt ngào
sáng ngủ dậy thấy người nằm cạnh mình chết cứng đơ rồi.bạn sẽ làm gì?.....còn tôi bị công an mời lên sở uống cafe mấy lần rồi.buồn...................................................................................

adu mấy ngày tết ốm mới đau

Kjm_SuYoung88

<font color=red>—╬ஓღForever And One ღஓ╬—</font>
Vui lòng quay lại trong 23 giờ và 57 phút

Ốc Sên Buồn
Người dùng Facebook
Bạn vừa xác nhận danh tính thành công. Vì lý do bảo mật, bạn phải chờ đợi trước khi có thể truy cập tài khoản.

Vui lòng quay trở lại vào 23 giờ và 57 phút bằng cách đăng nhập bằng email và mật khẩu mới.

Cuối cùng .. sau mấy tháng nick fb không quay lại với mình, giờ nó lại là của mình rồi. nghĩ cuộc đời nó ác quá. lấy đi quá nhiều thứ của bản thân mình. Để rồi ném lại bao nhiêu là sự phiền toái dai dẳng.

Vết thương nào ròi cũng sẽ liền da, cơn bão cuộc đời quăng quật vào cái thân nhỏ nhoi này dường như đã quá đủ. Mình cũng cảm thấy là đã đến lúc đứng dậy được rồi đây.

nợ quá nhiều người rồi. Ân Tình _ Tiền bạc.

Korea ơi ! 2 tháng sau sẽ gặp lại mày. và tao sẽ chiến đấu tiếp....

Hôm nào cũng thế, cứ cuối tuần phải chui đến cơ quan ngồi ôm cái máy tính vì mấy cái báo cáo chết tiệt lại thấy buồn làm sao. Sau 8 năm gắn bó tuần sau mình quyết định đâm đơn xin nghỉ qua công ty khác vì lời hứa với một người bạn. Mọi người đều thân thiết như gia đình nhưng chắc đến lúc mình phải tìm một bước ngoặt khác. Trước khi đi mình sẽ cố gắng đào tạo tốt cho newbie để thế chỗ mình, đó cũng là cách mình cảm ơn những ngày tháng thân thiết tại đây.

MichellePhung

★╬๑ღThe Endღ๑╬★
Lâu lắm ko trải lòng ở đây rồi, mới đó mà cũng đã gần 4 năm đến với diễn đàn, độ này bộn bề cuộc sống bon chen. Lắm suy nghĩ , khó thở :(

DucTrongPT

Trạng Thái Ảo
lâu lâu vào điểm danh...ngó qua trang chủ thay đổi nhiều quá so với 2010, 2011. 4,5 năm rồi...

MichellePhung

★╬๑ღThe Endღ๑╬★
Độ này hình như a ko có truyện ma nữa à ^_^
// damcuoingotngao

thứ 7 :(

Thành viên cũ đi 1 vòng 7 năm quay về thăm nhà.Chắc k ai còn nhớ ngoisaobang nữa.