Những hình ảnh mới nhất về buổi Offline 9 tại Seoul !

èo hiệp 2 te tua ta hix mà cỏ phải về chán thái

chán ko đi tiếp đuọc nhưng cũng cảm ơn tất cả cỏ vui vui lém

vì đnag buồn đi chơi về thấy thoải mãi đầu óc hơn hì

iu iu cả nhà mình

thanhk
chị iu sao thế lạ giống e hử?chị khỏe ko nè

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Hôm đó mọi người vào công viên lúc mấy giờ vậy???
Mất công lặn lội gần 6 tiếng đồng hồ lên đó mà vẫn không gặp được tất cả mọi người ,tiếc ơi là tiếc .Tiếc nhất là không thực hiện được lời hứa với giatoan :((:((:((
E cũng rất lấy là tiếc ạ, đành hẹn đến lần sau già nhé, e sẽ quỳ gối mời già chai bia chuộc lỗi :D
èo hiệp 2 te tua ta hix mà cỏ phải về chán thái
chán ko đi tiếp đuọc nhưng cũng cảm ơn tất cả cỏ vui vui lém
vì đnag buồn đi chơi về thấy thoải mãi đầu óc hơn hì
iu iu cả nhà mình thanhk
Cỏ sao buồn, bị thèng nào dẫm chân lên hả? bảo e, e xử lý dùm :D

Hiệp 3+ 4 đâu rồi các bác ơi :015:
tên cò lò và anh bạn nhiếp ảnh gia ẩn mình đâu rùi nhỉ
post hình ngay nào :005:
Phá nháy gameDuc, Cờ lờ, cùng Vudientrenbang Phọt ảnh nào, ko phọt lên nhanh cho nóng thì lần sau gặp cho máy móc súng ống uống bia uống rượu hết đấy :D

chị iu sao thế lạ giống e hử?chị khỏe ko nè
Em sao mà giống?

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
chả cần off nhiều đâu ;)) đâm chém nhau làm gì để đổ máu :-j khổ các người thân của họ lo chuẩn bỵ hậu xự :002: =)) xem my chém như nào nào :D hý hý
Đâm chém ko để đổ máu mới là đâm chém prồ :D

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
kết giatoan rồi đấy lần sau bọn mình off phải phân cao thấp mới đc sax
thi ăn mới mềnh nhá :D, cơ mà off 9 vừa rồi các hạ ở ẩn chốn nào mà ko xuất đầu lộ....mẹt ạ?

thi ăn mới mềnh nhá :D, cơ mà off 9 vừa rồi các hạ ở ẩn chốn nào mà ko xuất đầu lộ....mẹt ạ?
ok thi gì mềnh cũng chiều hết off9 vừa rồi ở quê bọn mềnh cũng tổ chức off nên kô đi đc 4rum máu lắm nhưng cũng chịu thôi hẹn gặp ở off10 nhé chúc cậu vui vẻ mau ăn chống lớn để còn sức mà cua gái nữa hic chắc vụ gái gú này chúng mình phải off riêng với nhau mới đc hihi