Những hình ảnh mới nhất về buổi Offline 9 tại Seoul !

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
ok thi gì mềnh cũng chiều hết off9 vừa rồi ở quê bọn mềnh cũng tổ chức off nên kô đi đc 4rum máu lắm nhưng cũng chịu thôi hẹn gặp ở off10 nhé chúc cậu vui vẻ mau ăn chống lớn để còn sức mà cua gái nữa hic chắc vụ gái gú này chúng mình phải off riêng với nhau mới đc hihi

:-o:-t\m/ ôi ko ko ko, mềnh chẳng biết cua gái, vụ này sợ lắm :-t

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Mình thấy nhiều người chụp lắm mà chưa thấy tung lên nữa nhỉ .! ai còn ảnh Offline 9 tại Seoul thì tung lên tiếp đi các bác ..
Vừa cập nhật thêm ảnh, còn 3 phó nháy nữa, chưa thấy j

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Còn mí cái ảnh a giatoan bị shock và kim yến xử đâu rồi nhở? phó nháy để dành coi 1 mình rồi:))
Đã cập nhật thưa nàng ShockGirl xjnh đẹp :010:

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Còn mí cái ảnh a giatoan bị shock và kim yến xử đâu rồi nhở? phó nháy để dành coi 1 mình rồi:))
Đang giử mà chưa up đang làm biếng sáng mai nhá.

Cloud[Kr]®

°¤*Mây lãng du°¤*
...Ảnh nóng đây,nóng đây....mời pa kon vừa thổi vừa xem;))
Mấy ngày qua do vữn còn dư âm của cuộc ọp chai+đấu súng tại Sờ Un nên người luk nóng luk lạnh với thời tiết luk mưa luk tuyết làm cho tại hạ phải đóng cửa máy tính bảo toàn long thể:D...cập nhập tình hình hơi mun..mong các ACE thứ lỗi.Phải nói lần này tuy thời tiết giá buốt đến tận mọi bộ phận;)) nhưng sự nhiệt huyết,hòa đồng của các bạn đã là những hơi ấm xua tan đi cái rét của
mùa đông:x:x

Địa điểm offline

Cả nhà nè

Hai thành viên tuy mới nhưng độ máu rất cao nhớ;))

Nâng ly chúc mừng cuộc hội ngộ

Chị e mềnh tranh thủ tý nhể:x...;))

Sau đợt oanh tạc quán nhậu...lại kéo đi đập phá quán hát:002:

...Ngày xưa e như con cáo;..))

Nhòm ji đây;))

...Yêu nhau đi để rồi mai chia ly...tâm trạng;))

Và đặc biệt là sự góp mặt của bagiavuitinh vơi gia đình đi cùng đã ko quản dg xá xa xôi đến góp vui cùng anh em..

Cho chị "già" xin hát bài

Pé miss hp

..Tiếp nè
Hành quân tìm chỗ nghỉ..lấy sức mai còn chiến:D

Sáng 26/12
...Lại lên dây cót nào;))

...Làm tý kem giảm nhiệt:))

Thành tích:))

Last edited by a moderator:

quang_hoa

Well-Known Member
alo alo 1 2 ba má alo. các bác nào có ảnh mà nóng sốt thì yêu cầu cập nhật nhanh cho pà con dc biết ha. các bác nào có ảnh của cháu thì pm cho cháu cái ha. vì ở đây cháu nó còn thấy thiếu nhiều cái nóng sốt qua ý :((:((:((:((

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—

Cloud[Kr]®

°¤*Mây lãng du°¤*
..Vừa cập nhập thêm hình:D...Những hình nóng chắc bạn gameduc còn chưa tung ra;))...tung ra lại sợ sụp sever ấy chứ:))

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Cloud[Kr]®;146621 nói:
..Vừa cập nhập thêm hình:D...Những hình nóng chắc bạn gameduc còn chưa tung ra;))...tung ra lại sợ sụp sever ấy chứ:))
Nóng nguội j PM tui xem cái, đang lạnh :D

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Cloud[Kr]®;146621 nói:
Anh Đức là hình bên off9 ko cần anh đó lão.