show hềnh T&T những ngày hè lang thang

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...

Hizz lâu ùi cũng ít tham gia 4rum, thay vào đó là những hành trình xuyên đêm xuyên ngày tắm soju thay vì đi 사우나 hay giề giề đóa kkk...
T&T tụ họp những anh em luôn kề vai sát cánh bên nhau dù hoạn nạn khó khăn ...
Cũng nhờ Topic nài mềnh cũng mún nói với những người bạn thân iêu của mềnh...

Mềnh iêu các bạn nhiều lắm cám ơn các bạn đã ở bên cạnh mềnh vui buồn sẽ chia , cũng có những lúc vì chuyện giận hờn của vk ck mềnh mà mấy bạn đã ko đc vui nhưng mấy bạn vẫn thông cảm bỏ qua và luôn luôn động viên bọn mềnh cố gắng thêm nửa.....
Mềnh cũng chúc các tềnh iêu của mềnh..

Cương ''IRISH''

Thiên CTO ''looking.a.star

Hải xoắn ''Chip_kr ''

Kim Yến ''Kim_Yến

Lâm Ảo ảnh

Hải Yến '' chưa đăng nhập diễn đàn''

Có nhiều niềm vui mới luôn luôn nở nụ cười trên môi thật tươi, dù chuyện ji xảy ra thì chúng ta vẫn là anh em một nhà vẫn kề vai sát cánh bên nhau .....
................ best friends...............
Show....
Đệ nhứt đệp chai của T&T ''Ku Bi'' khi Bi xuất hiện làm xao đão bao nhiêu con tym của những a ka si kkk..

Ảo ảnh và looking.a.star

Kon bạn thân của mềnh Kim_Yến

KCA88

Kon iem gới kết nghĩa kiêm bồ chú Xoắn đêy ạ/...

Ảo ảnh

Với chú Hải Xoắn ạh

Một mềnh chú Hải Xoắn tự sướng..

Kết cục bi thảm khi trận đọ bia diễn ra giửa Thiên te ku và Xoắn đại ka xóm xoắn, xoắn thất bại thảm hại...

Chân dung kẻ đã ám hại chú Xoắn nhà mềnh đêy a.hhh

bỬA nhậu đạm bạc

Có kẻ đã xĩn ùi nài..

Và hum qua thê thảm nhất là chiếc ip của chú IRISH bị chính chủ nóa hành hạ kết quả là...

Last edited by a moderator:
ck xyn cái tem kkkkk T&T vô đối

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Tiếc thi tiếc tất cả đều muộn màng ùi...

Anger

†™_Ñøi_ßùøn_I«h ønG_Tên_™†
T&T ơi các bạn thật tuyệt vời đó! 1 tình bạn ko phai vã những tình yêu mãi mãi...
- Nhưng con IP là cuộc thử nghiệm gì mà nó thảm vậy?còn chút sự sống nào thì đem iem nó lên trung tâm bảo hành nó xem cho!
Nhìn nó mÀ đau lòng!!

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
T&T ơi các bạn thật tuyệt vời đó! 1 tình bạn ko phai vã những tình yêu mãi mãi...
- Nhưng con IP là cuộc thử nghiệm gì mà nó thảm vậy?còn chút sự sống nào thì đem iem nó lên trung tâm bảo hành nó xem cho!
Nhìn nó mÀ đau lòng!!
hỸ hỹ iem nóa chắc cũng sắp đc đi nghỉ mát vĩnh viễn hoặc là mấy ngày sau tái xuất giang hồ kkk, teng Thao nhiều nhiều nhắm nhen...
thằng ku đáng yêu thế
Hỹ hỹ cúm ơn cậu nhiều nha.. đc cái giống bố nên nó thế mà...

lucky_star

♥°ღ£µck¥♠$†ä rღ°♥
lucky gọi 88 !!! 88 nghe rõ trả lời !!!
nhìu lần mất tích vô lý do lucky mới hiễu một điều ko có gì là mãi mãi, chỉ có sự thay đổi đến chóng mặt
nhưng dù sao lucky củng chúc 88 iuiu đc vui vẽ va hp bên xứ hàn.
nhưng hãy nhớ đừng thấy mới nới cũ nha ( dù bít nó là như vậy òy ) thiệt là đau lòng lucky qua đi hic hic hic :(:(:(

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
lucky gọi 88 !!! 88 nghe rõ trả lời !!!
nhìu lần mất tích vô lý do lucky mới hiễu một điều ko có gì là mãi mãi, chỉ có sự thay đổi đến chóng mặt
nhưng dù sao lucky củng chúc 88 iuiu đc vui vẽ va hp bên xứ hàn.
nhưng hãy nhớ đừng thấy mới nới cũ nha ( dù bít nó là như vậy òy ) thiệt là đau lòng lucky qua đi hic hic hic :(:(:(
Hixx thay đổi giề hở lucky ơi 8 vữn xem lucky và tèo là bạn thân của 8 mờ , 8 xài nick mới ùi mà xài nick mới lâu lắm ùi chứ đâu phải mất tích giề đâu với lại h diễn đàn cũng chán ùi hem mún vô nhiều như trước nửa thui...
bÊN Vn h thế nào ồi định đi đâu nửa hông lucky ơi?

lucky_star

♥°ღ£µck¥♠$†ä rღ°♥
lucky giờ ở vn pùn lém, nhớ mmoi5 người nhìu, nhưng ko thễ wa đc nữa, lucky giờ về huế làm oy

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Vui quá tui chết đây, 2 vợ chồng nhà này tình cảm quá.
Về miền bắc đi ông , ông về là còn vui hơn nửa đó kkk..

Vui quá tui chết đây, 2 vợ chồng nhà này tình cảm quá.
ông lặn đi đâu mất tăm vậy dạo này thế nào tốt chứ ông bạn
Về miền bắc đi ông , ông về là còn vui hơn nửa đó kkk..
chuẨN đấy vk iu ạ lên đây đi ông(*)

há há bố ông xoắn ... ông thì lúc nào cũng xoắn thế mà :)):))
E tha thiết đề nghị các anh MO & MIN ban nick thằng này đi, vì nó chửi bố thằng bạn e, e tức lắm>:P
ps:bạn quyên ak, bạn gỡ hộ tớ cái ảnh đt của tớ xuống nhé,chẹp...thế tớ cảm ơn trước nhé

zui zã man thía mấy bẹn ;)) IP của Cường lần trước suýt anh hạ sát sao h lại chính tay em ...manh động quá đi :002:
Hỳ, hôm bữa là tròn 3 tháng ace T&T gặp nhau mà ko có j đặc sắc để kỉ niệm nên em đập thôi a, với cả thà tự tay em hạ sát nó còn hơn để a riết nó.
Nhân đây mình cũng đưa ra ý tưởng , T&T ai có IP... đập hết đi;)), cùng với mình để phản đối TQ, hãy thể hiện lòng yêu nước của các bạn đi nào[-O<, mình yêu các bạn (mà nếu đập cơ, còn k thì thôi)

Hỳ, hôm bữa là tròn 3 tháng ace T&T gặp nhau mà ko có j đặc sắc để kỉ niệm nên em đập thôi a, với cả thà tự tay em hạ sát nó còn hơn để a riết nó.
Nhân đây mình cũng đưa ra ý tưởng , T&T ai có IP... đập hết đi;)), cùng với mình để phản đối TQ, hãy thể hiện lòng yêu nước của các bạn đi nào[-O<, mình yêu các bạn (mà nếu đập cơ, còn k thì thôi)
chuẩn đấy ai có Ip thì đập hết đi mình yêu các bạn rất mong các bạn đạp đê để thể hiện lòng dũng cảm của mình .... ko đạp thì thôi ... ghét ;))