Tổng kết Offline 9 tại Seoul !

Trương Khải

Đặt vé: 070 4213 6892
Mặc dù thời tiết không ủng hộ nhưng anh chị em chúng ta cũng không quảng ngại đường xá xa xôi để đến tham gia buổi Offline này . Mình xin thay mặt diễn đàn chân thành cảm ơn các bạn ,... Và chúc cho toàn thể anh chị em chúng ta có một giáng sinh an lành và năm mới thành đạt .

Sau đây là phần tổng kết của buổi Offline !

Hiệp 1 : 290,000 Won
Hiệp 2 : 338,000 Won

Tổng : 628,000 Won

Theo như ban đầu đưa ra mỗi thành viên Nam tham dự đóng 50,000 và đã thu của các bạn sau : AlexTruong , Boby_korea8x , Giatoan , Quang_Hoa , (Thức , Phong , Tiến : Thành viên mới ) , Napoleong , Cloud[Kr]® , Hiếu : 500,000 Won

Vậy hiện tại chúng ta đang -128,000 Won cho lần này .

Một lần nữa xin chân thành cảm ơn các bạn !

Trương Khải

Đặt vé: 070 4213 6892
Những anh chị em chúng ta đã chi những khoản nào về buổi Offline này thì xin vui lòng vào đây để tổng kết các bạn nhé .

chuyện này rễ thui mà ,các men hôm đó liên lạc với admin rùi đưa ra ý kiến là song thui mà .
chuyện nhỏ như con thỏ ...

:((:(( tiếc quá hum đó em bận quá hông có đi được=>mọi người chắc ăn chơi, nhảy múa vui lém nhẩy.
Còn cái phầm âm kia em ko tham gia nhưng có ý kiến thía này: cứ cổ phần hóa campuchia là ok ngay .Chuyện nhỏ như con thỏ đang găm cỏ bên lò nướng ấy mà=>ai có rượu mang rượu, ai có mồi đưa mồi lại đập quả nữa đâu lại vào8-}luận, ý kiến làm chi cho mệt8-}8-}

sao mà lần nào cũng âm nhỉ các bác ................ cái này phải họp rút kinh nghiệm nhiều nhiều

KimSeungMin

(¯`_사랑한 여보_´¯)
cũng may hôm qua họp mặt cuối năm có thủ quỹ Whisky nên mọi chuyện ổn thỏa từ đầu đến chân ..... mọi người chơi vui vẻ :)!

Quả âm nầy lần sau phải tuyệt đối rút kinh nghiệm thật.... tiếc quá hôm ấy mình ko tham gia đc hiệp 2 :(!

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
AlexTruong , Boby_korea8x , Giatoan , Quang_Hoa , (Thức , Phong , Tiến : Thành viên mới ) , Napoleong , Cloud[Kr]® , Hiếu ,VuDieuTrenBang_87

NHững ai có tên trong danh sách thì làm ơn giải quyết vấn đề nỳ đi nhen vì ai cũng đi chơi sao ko gộp lại gánh cùng nhau ko thể bắt mỗi anh kHÃI gánh số tiền đó đc .

8 tính thế này nhé những người có tên trong danh sách sẽ chuyển cho anh Khãi 1man 5 nửa vậy là đủ số tiền thiếu đó .

Đó là ý kiến của mình đừng có ai trách mềnh nhiều chuyện nhá....

Last edited by a moderator: