Thông báo offline lần thứ 2 tại Hà Nội _ Việt Nam.

Sau một thời gian về Việt Nam ,mình cũng chưa có dịp gặp gỡ các anh chị em cũng nhưu bạn bè bên hàn về .Nhân dịp này anh em mình họp mặt một chút mong tất cả cá anh chị em cùng tham gia cho "hoành tráng "nhé .Lần 1 mình đã không có cơ hội để tham gia ,lần này mình xin làm chân tổ chức ,kính mong các bạn hãy đăng ký nhanh để mình cùng các mod lên kế hoạch nhằm tạo ra 1 buổi họp mặt ý nghĩa và thành công .

CHÚ Ý : Các bạn đăng ký nhanh để mình còn đặt chỗ nhé

Thân ái :hoathuong

hoatinhyeu_quang

hanhphuckhinhinbeyeucuoi
Diễn ra sớm nhỷ :-? kể muộn chút chút nữa thỳ miềng cũng góp 1 chân quậy chơi :)) hẹn dệp khéc zậy :-??
lão ah.tết họp lần 4 nhé.bây h họp đến khaongr 26 hoặc mùng 4 tết họp tiếp,núc ấy đông anh chị em về hơn heeee

em chưa đi hàn thì bon chen dc ko ah?
em trần việt c­ường
0977224134
ai học ở lod chắc biết em?
Mừng bạn tham gia ^^...이번엔 약속 좀 잘 지켜주세요 :D:D:D

Diễn ra sớm nhỷ :-? kể muộn chút chút nữa thỳ miềng cũng góp 1 chân quậy chơi :)) hẹn dệp khéc zậy :-??
Lần sau mình off bên Hàn anh ạ kkkkkkk

Last edited by a moderator:

hoatinhyeu_quang

hanhphuckhinhinbeyeucuoi
em chưa đi hàn thì bon chen dc ko ah?
em trần việt c­ường
0977224134
ai học ở lod chắc biết em?
cường ơi.heeeeeee.có gì cố rủ cu tuyến và thụ nữa cho vui còn ta hẹn vũ off sau nhé

hoatinhyeu_quang

hanhphuckhinhinbeyeucuoi
em thì chiều thu 7 hay sang chủ nhật đi dc thôi? mong sao đi dc cho biết sự đời?
uhf mình cũng muốn off cho zui nhưng con còn bé quá.thôi để lần sau cho cả con đi off cả heeeee

Kăng thẳng àh nha. Lâu lắm ta ko lên hà nội oài đấy....
Mà mụ Hét kia sao dám lộng hành ta chưa có đăng ký mà đã đưa tên ta lên trên nài roài là sao hử - vụ này ko xử mem V4R khinh thường ;))
Haizzz. Chuẩn bị Hà lội thẳng tiến để ọp ẹp nào các tình yêu

P/s : mà nài, tên cái nick của ta là Chòi Sò Hét chứ ko phải là sờ đâu nhá >:P

Kăng thẳng àh nha. Lâu lắm ta ko lên hà nội oài đấy....
Mà mụ Hét kia sao dám lộng hành ta chưa có đăng ký mà đã đưa tên ta lên trên nài roài là sao hử - vụ này ko xử mem V4R khinh thường ;))
Haizzz. Chuẩn bị Hà lội thẳng tiến để ọp ẹp nào các tình yêu

P/s : mà nài, tên cái nick của ta là Chòi Sò Hét chứ ko phải là sờ đâu nhá >:P
미친 à...chẳng phải 2 tuần trước ta báo với mụ không về được nữa. Mụ khóc cả tuần giời chả phải sao ;))....Lần này ta về sướng thấy mồ còn lớn giọng keke :>...dắt vợ mụ với cháu ta đi nhé :x:x

TamBears.Kr

ℑµổi gỲ_Ýêµ @иk
lão ah.tết họp lần 4 nhé.bây h họp đến khaongr 26 hoặc mùng 4 tết họp tiếp,núc ấy đông anh chị em về hơn heeee
=> ok thế thỳ hay biết mấy ;;)

Lần sau mình off bên Hàn anh ạ kkkkkkk
=> bên Hàn thỳ ko cần e nói :)) thýc lúc nào là off dc lúc đó :P quan trọng là mọi người có time rảnh hay ko thôi :))

hoatinhyeu_quang

hanhphuckhinhinbeyeucuoi
nghe off thích quá mà ko đi được anh em vào off cho vui đi kìa.cường off rồi cu thụ tính sao.off đi.

Ở tp.HCM có ai không off cái luôn nào ...................