Viet4rum Offline lần thứ 9 tại Seoul !

Trương Khải

Đặt vé: 070 4213 6892
Lại up phát nữa cho nhà cửa ấm cúng cái nào ...~~~ !

Trương Khải

Đặt vé: 070 4213 6892
Hôm nay đã là thứ 2 rồi chỉ còn mấy hôm nữa là buổi Offline được diễn ra , mong cho thời gian trôi thật nhanh để chúng ta gặp mặt .

Chúc cả cả nhà một tuần mới làm việc với nhiều niềm vui mới !

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Thôi thôi, đưa chăn hàng xóm thì Phèo cảm ơn nhiều, chứ chăn của Nở, Phèo k dám đắp, napo nó cắt..... sợ lém':-o, mà Nở chém thế này, thiên hạ họ hiểu lầm chết :(

:(
Sợ ji thiên hạ hiểu lầm ta chỉ sợ một người hiểu lầm thui.

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
hic thấy bac giatoan năng nổ quá chắt chuyến này ko có chăn 37 độ cũng đi quá
Dạ dạ, cám ơn bác ạ

Napo chứ j, mình cậu ý hiểu lầm thôi là Phèo đủ chết rồi

™Stupid™

Thanh Niên Ngoan Hiền

gì mà hiểu lầm ở đây chứ ta????
phèo với nở giờ xa rồi
hiểu lầm cóc khô gì
cứ tự nhiên đi
híc vụ off 9 này gd ta chắc phải xem xét lại rùi
cu Bi lây bệnh 88
mà ta cũng triệu trứng..........
đến ngày đó mới biết có bệnh hay ko đây
chắc đi cùng Giatoanf làm chăn 37 * giả nhỉ ;))

Người Không Tên

...[L]onely... [S]tar...
Dạ dạ, cám ơn bác ạ

Hizz Ck ta ko phải là người như thế đâu ko ghen vớ vửn yên tâm đi.

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
á chị xinh xinh ,có gia đình hạnh phúc đó à,,mà thôi mới hơn có 1 tuổi cứ chị em nghe ngại óa ,gớm nhìn ấy vẫn còn xuân phơi phới hiii,mạnh này mà gọi chị trong lòng lại hậm hực hiii.từ nay đổi xưng hô đi cho nó gần gần hơn nha .chà chà vẫn nhớ tên Mạnh cơ đó ,cô giáo dạy hổ này cũng được được đó ,cảm ơn nha ,nhưng mạnh ko có cái suất [[cặp đôi uyên ương rồi ]] buồn quá ha ,ấy xem còn cô em út ,ít nào ko làm mai cho mạnh đi ,hay có cái chăn 37 độ nào còn đơn phương thì giúp hộ với trời lạnh quá đi thôi huuhu.Mà mạnh cũng định đi từ đêm 24 đó nhưng mà khổ 1 lỗi ,mùa này ko có chăn 37 độ mang theo như ấy ấy ,thì ko giám đi đêm hù hù .1 lần nữa xin được chúc lại cho gđ nhà cô giáo dạy hổ luôn luôn hạnh phúc [an khang thịnh vượng nha ] hẹn ngày hội ngộ nha ,chắc phải chạm bằng vại bia cô giáo nhỉ,tửu lượng của cô giáo cũng đáng nể đó nha ,ko hổ danh gái hp nhà mềnh hiii.
- Nếu Mạnh chỉ cần chăn 37 độ còn đơn phương thì dễ kiếm thôi mà... Giatoan cũng là chăn 37 độ , và đang đơn phương kìa ...:)):)):))
- Mạnh có nhớ nhầm không đó,Tui từ thuở bé đến giờ đâu có uống được rượu bia mà Mạnh khen mình :"tửu lượng của cô giáo cũng đáng nể đó nha ,ko hổ danh gái hp nhà mềnh " .:((:((:((

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
- Nếu Mạnh chỉ cần chăn 37 độ còn đơn phương thì dễ kiếm thôi mà... Giatoan cũng là chăn 37 độ , và đang đơn phương kìa ...:)):)):)):((:((:((
K chơi đâu ạ :( chăn cũng có giới tính của chăn đấy :D, già là là già chơi hơi bị khăm đấy ạ

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Anh được chứng nhận "ĐẸP TRAI BẨM SINH" từ bao giờ vậy anh Toàn ơi hihi????
Từ khi mới lọt lòng e ạ, qua bao trạm đăng kiểm, trạm thú y mới được đấy :D

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Khà khà vậy sao ?Kiểm tra ở trạm thú y vậy em nghĩ anh được đưa lên "SÁCH ĐỎ" còn gì??? hihi
Có, họ có đưa rồi, nhưng viết tới tên anh thì bút hết mực em ạ, off9 này e đi chứ hả, đừng tám chuyện ở đây, họ mà biết họ giết ẹ ạ

Huế Nguyễn^_^

( •̀ .̫ •́ )✧ Ngố & Ngốc
Có, họ có đưa rồi, nhưng viết tới tên anh thì bút hết mực em ạ, off9 này e đi chứ hả, đừng tám chuyện ở đây, họ mà biết họ giết ẹ ạ
Vậy hả anh? Em cũng muốn tham gia cùng mọi người cho vui nhưng em ở vùng sâu vùng xa lên đó xa quá vì thế ko biết có đi được không nữa????

GIATOÀN

—╬ஓღĐã có Tềnhღஓ╬—
Vậy hả anh? Em cũng muốn tham gia cùng mọi người cho vui nhưng em ở vùng sâu vùng xa lên đó xa quá vì thế ko biết có đi được không nữa????
Miệng bảo được là tai phải nghe bắt chân phải bước, bước là bước đi ý :D, đi đi em, ngán j thời tiết :D
@All: mọi người đâu hết rồi, nhảy vào đăng ký hôm tới này gặp nhau đâm chém nào