Vui chơi có thưởng nào ! (Cuộc thi Sắc Xấu)

Phải nói là đem dọa trẻ con thì nghiệm lắm :D! Mà Em Nhóc nhà ta chắc không có xâu nên ko tham gia hả ? ;))

Phải nói là đem dọa trẻ con thì nghiệm lắm :D! Mà Em Nhóc nhà ta chắc không có xâu nên ko tham gia hả ? ;))
ọc chẹp tại em sợ đưa ảnh lên là giựt luôn cái giải nhứt thôi.
Nở 10 thì em 8 đến 9 phần đó anh :))

Sau một hồi suy nghĩ em quyết định xin đưa ảnh tham gia cuộc thi này. Mong mọi người bỏ phiếu cho Nhóc em. Để em được qua vòng gửi xe, chui qua ngõ ngách vào được đến vòng trong rồi lại thêm vòng trong nua.
Nếu vẻ đẹp trời ban cho em quá đạt tiêu chuẩn em xin mọi người 1s ấn vô chữ "cảm ơn" ở dưới đó đó.
Thân ái (^o^)!

đàn bà chẳng ra đàn bà, đàn ông không ra đàn ông.chẳng hiểu ra cái gì nữa. Nói tóm lại là: Càng nhìn càng thấy tệ, tệ hơn cả vợ thằng đậu

EM CŨNG LÀM PHÁT ỨNG CỬ XEM CÓ ĂN THUA GÌ KHÔNG
?;))
Hjx Hjx Cái Ông NÀy Mà Mình Gặp NGoÀi ĐỜi CHắc MÌnh Chạy Mất dép QUá.........kô TÝ nHìn THấy MÌnh Ông Ý Yêu THỳ Chết............=))=))=))

mình có vài bức tham gia cùng mọi người

Last edited by a moderator:
mình có vài bức tham gia cùng mọi người

COLOR="DarkOrchid"]Nhỳn Kinh TỞm Quá ĐẤy HuyNh Ơi..............KhIếp !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

babydethuong_BT

Nhóm quản trị viên
(tuyệt đối không dùng bất kỳ phần mềm chỉnh sửa ảnh nào huặc hình người khác,phải là"Bản gốc" tức là hàng chính hãng )
Anh love ơi.... thế này có vài tấm " chôm" ở ngoài ko phải là nhân vật dự thi mà có số thanks nhiều thì sao nhỉ?
àh mà còn thời gian dự thi ko thế anh ;)) ...... em cũng mún đú đởn tí nè =))

Em đọc kỹ thể lệ đi , thời gian ko hạn chế mà , nếu em cảm thấy mình cực xấu hay tham gia nha :D mới đạt đc giải , em mà đẹp vậy thi chắc trượt mất :P

love1982vht

Cu Tèo Bim Bim
trò này cũng hay đấy nhưng em nhớ là được đọc ở đâu rồi ý.
Bạn đọc được ở đâu thế ? Ở đó có ghi nguồn 4rum không để Love mách admin bắt lỗi bản quyền cái :D

Tiếc thật cơ ! 4rum mình không có ai xấu cả :(

:D:D